HN Bán chim 7 mầu và Manh Manh nhật

Ðề: HN Bán chim 7 mầu và Manh Manh nhật

Hi Hi bác Phẩm à , Lâm nó vừa ở đây bắt manh manh kể vụ bác xổng 7 mầu rùi , chim 7 mầu thì cũng nuôi như manh manh thui , quan trọng con giống bác mua ở đâu , chứ chim mua ko rõ xuất xứ thì bác ko phóng sinh nó cũng tèo , chim e nuôi từ non đến lúc trổ lông ko chết 1 e nào , lúc nào rảnh bác rủ Hoài hoặc Lâm qua e xem e nói có đúng ko nhé !
Hôm nào rảnh rang qua nhà chú học hỏi ít kinh nghiệm
<------ Bổ sung bài viết ------->
Cám ơn chú Hoàng nhé !

Bẩy mầu bay hết rùi các bác nhé , Còn manh manh ta Xám và Kem thui , bác nào qua giao lưu thì qua nhé . Ai giao lưu hợp tính e lại ưu tiên sau này bắt Manh Manh ngoại giá mềm ^^ ( BC , Black beast , black ckeek , cfw ... đủ cả nhé ) Bọn ngoại nhà e đang ấp và nở cả rùi !
Hàng họ là mình chỉ thích cứng thôi, mềm thì còn làm ăn mịa gì nữa

Hôm nào rảnh rang qua nhà chú học hỏi ít kinh nghiệm
<------ Bổ sung bài viết ------->

Hàng họ là mình chỉ thích cứng thôi, mềm thì còn làm ăn mịa gì nữa

Vâng bác Ph cứ qua tham quan , Sắp tới e có thêm Vàng ngực trắng đầu đỏ , Xanh ngực tím đầu cam , Xanh ngực trắng đầu đen .... Còn chủ nhật này thì chúng ta choảng nhau bên nhà chú Hoài trước đã ^^

Đã hết 7 mầu và manh manh kem nhé , còn vài cặp manh manh xám đang đẻ các bác nào qua giao lưu nốt lấy chỗ đón bọn sắc Thái trắng vàng về nào .............

Hic hic, hôm nay vừa khai trương cái avi indoor, bọn trẻ con thích quá mở cửa dưới ra xem không đóng, vù mất con manh manh xám đực rôi :((

Nhà bác còn cặp xám nào để lại cho em 1 đôi. Hic đã chế khóa lại cho chắc rồi :(

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,440
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên