Két ngực hồng.các bác pro cứu em với

Ðề: Két ngực hồng.các bác pro cứu em với

Ok bạn cứ gửi đi, số phone của mình ở chữ ký ấy. Mình chưa ngủ, sẽ up lên hi vọng sẽ có kết quả sớm cho bạn :D

Mình gửi cho bạn roi đó. Nếu không nhận được hoặc ảnh không rõ thì để ngày mai mình chụp cho rõ. Jờ hơi tối

Em nhận đc nhưng lúc đó ngủ rồi, giờ mới up lên đc. Theo em thì 100% là ngực hồng đực rồi bác ạ. Đúng là cũng trưởng thành rồi :). Mời cả nhà bình loạn, dưới đây là vẹt của bác Tử Thần ợ:

Cám ơn yourdalink nhé. Có jì mình kô post hình được mình nhờ bạn nhé. Rất vui được làm quen với các bạn

dù sao thì em này cũng rất đẹp trai, ráng thuần nuôi làm cảnh cũng đẹp mà bạn

nhín rất ngầu, nuôi e nó thành sát thủ cũng đc hehe

hôm qua ra phiên chợ nhìn thấy 1 con ngực hồng thích làm người nhện =)) nó đứng dưới sàn xong cúi xuống cắn vào cái đáy lồng rồi 2 chân bám dần lên nan xong cứ thế bò ngược lên đến nóc rồi lại bò xuống nhìn tởm vãi =))

nhìn đẹp mà mỏ đẹp lôg lá có vẻ ổn :D

Thất vọng hoàn toàn. Mai đem ra đổi lấy con sáo đen về nuôi vậy các bác à.

Thất vọng hoàn toàn. Mai đem ra đổi lấy con sáo đen về nuôi vậy các bác à.

thất vọng gì bác cái gì mà chả cần có thời gian dần dần chơi thì mới thuần được chứ làm gì có con vẹt nào bác mua về 1 phát là theo ng ngay chỉ có vẹt ng ta nuôi từ nhỏ và chăm bón ... thôi

Bạn nói đúng quá. Đã thế mình phải thuần phục bằng được co thú hoang này để thể hiện yêu thích chúng

đã nuôi đc mấy ngày đâu mà đã nản :|

thất vọng gì bác cái gì mà chả cần có thời gian dần dần chơi thì mới thuần được chứ làm gì có con vẹt nào bác mua về 1 phát là theo ng ngay chỉ có vẹt ng ta nuôi từ nhỏ và chăm bón ... thôi

:D Cứ để nuôi cho vui lấy kinh nghiệm dành cho tháng 2 nuôi em non. Vẹt mình chưa được nuôi con non lần nào... Giờ đang nuôi em đầu xám được hơn 1 tháng rồi mà nhìn nó vẫn ngu như ngày nào :))
Không có j vội, cứ thong thả từ từ em nó sẽ quen thôi :x

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên