Khổ thân cháu quá :((((((((((((((((((((

tuoinho

Thành viên Mới
Điểm
0
mấy hôm trk mất 2 e mi hn đy mua e chào mào huế tý tởn chưa về tới nhà mang qua nhà ông anh.khoe ko để ý lồng bị lỏng lại bay đy mất.mấy hôm nay mất chim liên tục tn thì.e chán nản quá.ném tiền qua của sổ toàn chim mua về chưa chơi dk ngày nào :(((

Ðề: Khổ thân cháu quá :((((((((((((((((((((

đời quá đen chia buồn cùng bác em thì bị chuột xơi mất con mồi yêu quý

chia buồn cùng bác vậy. lần sau cẩn thận :-h

2 tuần mất 3 em sót quá :((( ae ah

Chia bùn cùng chủ thớt lần sau bác để y tí bác sơ ý quá.Thân!

mùng 1 ko ăn thịt chó nữa nhé 4 ngày thấy 3 topic báo cáo bay chim =)) chia buồn cùng em.chơi K đi sổng đỡ tiếc ;))

mùng 1 ko ăn thịt chó nữa nhé 4 ngày thấy 3 topic báo cáo bay chim =)) chia buồn cùng em.chơi K đi sổng đỡ tiếc ;))

e đk cái nhà chim j e cung nuôi khuyen 3 em và hn chuột xơi một e.tình hình là phải ko nuôi chim 1 tg cho nó hết đen nản ko tả nổi bác ah.chim toàn mua ae trên điễn đàn và mua về chưa dk ngắm ngày nào đã bay.:((

Chia bùn với chủ thớt nhé...........lần sau cẩn thận hơn đi nhé bạn!

chia buồn với bạn , và chúc mừng con chim . đùa chứ bạn nên cẩn thận hơn , sổng 1 con rồi , mà vẫn để sổng con thứ 2,3 .:(

chia buồn cùng bác chú nhé ;)) lại phải ăn thịt chó rồi b-(

bác chủ cẩn thận tí đi chứ , 1 bài học chưa đủ bác còn học bài thứ 2 thế này thì đắc giá quá @@! Chia buồn cùng bác nhé !

bác đen mình cũng đen :( có em CM về nhà được 1 tuần đến lúc sổ giọng nghe sướng tai được 2 ngày kết quá quyết định đi tuyển cái lồng ngon ngon về nhốt chim bay mất :( )
con đó kết nhất từ lúc nuôi chim thế mới sầu ^_^

Chia buồn với bác. Thui hum nào qua chỗ em, em để lại cho bác con CM mộc dở + cái lồng trúc vuông mới mua. Giá ae giao lưu thôi.

cảm ơn toàn thể ae :((((((((( chán chim quá :((

buồn nhỉ. mình thì mua 5 con chòe than về mà chẳng con nào nên hồn. 2 con bay, 2 con chết, 1 con còn đang trong lồng không biết số pận ra sao. cái kiếp đam mê nó vậy đó hic...

bác giống y e.kũng mua e huế.chưa ăn đk hạt kám nào.thế là tút pát ra ngoài

Chia buồn cùng bác ............. Chia sẻ ít kinh nghiệm với bác là nhà lúc nào cũng phải có lồng bẫy, chim mới sổng kể cả mộc cũng không bay mất ngay đâu ạ mà thường loanh quanh khu đó. Có chim mồi, hoặc file mp3 + sâu ,dế, hoa quả... treo ra ngay và luôn thì vẫn còn có hy vọng. Tuy ít còn hơn không :)) ( Em đã tóm lại được 2 em chào mào bổi xổng lúc cho tắm bằng chuối + mp3 ạ)

Trường hợp của bác tui nghĩ nên đi tìm thầy cúng

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên