khuyên bẫy đấu được nhiều ACE nào cần mình để lại cho

Ðề: khuyên bẫy đấu được nhiều ACE nào cần mình để lại cho

mấy ông em kia lại vặn vẹo nhau làm gì.cứ gì ai đâu.ai cũng có lúc thiếu này nọ mà.còn chơi thì vẫn chơi.trong túi có mấy trăm đi chợ chim khoái là múc hết về lại há hốc mồm đi vay mượn :)).

mấy ông em kia lại vặn vẹo nhau làm gì.cứ gì ai đâu.ai cũng có lúc thiếu này nọ mà.còn chơi thì vẫn chơi.trong túi có mấy trăm đi chợ chim khoái là múc hết về lại há hốc mồm đi vay mượn :)).

Tôi cũng đang học nè cũng nghèo lắm nhưng tôi cũng có vài em chào mào và khuyên nuôi. :) Sắp tời định rước về em mi hoạc chòe nuôi nữa. Đam mê khổ thật ko mua về chơi thì có làm gì cũng thấy buồn và cs cảm thấy thiếu. Còn tiền thì nó cũng theo quy luật thôi, tiền ta tiêu nhiều thì ta bị thiếu và phải tìm cách làm để kiếm tiền. :))

anh ơi còn e nào ko cho e xin một con với.e ở gần cầu Đen nè:)

cho sdt va địa chỉ cụ thể đi bác ới.............................

bác ơi! cho e xin 1 em bổi được ko? e đang học đại nam ở hà đông đây.dàn chim e 3 e khuyên nhưng hum trước 1 em vừa vĩnh biệt em hixhix.đâm ra thừa 1 lồng nhìn mà buồn wa...ra ngoài mua cũng rẻ nhưng em muốn giao lưu hum nào mang khuyên wa dượt hjhj nếu được bác pm e nhé sdt của e:0983446333 e tên hưng sn 90

bác ơi! cho e xin 1 em bổi được ko? e đang học đại nam ở hà đông đây.dàn chim e 3 e khuyên nhưng hum trước 1 em vừa vĩnh biệt em hixhix.đâm ra thừa 1 lồng nhìn mà buồn wa...ra ngoài mua cũng rẻ nhưng em muốn giao lưu hum nào mang khuyên wa dượt hjhj nếu được bác pm e nhé sdt của e:0983446333 e tên hưng sn 90

bay gio mua nay bay dc it chim lam . lan trc bay dc minh cho het roi .gio` chi? de lai may em nuoi thoi ban ah

Vâng! Không sao mà bác.e có nguyện vọng thế này không biết có được không:hum nào bác đi bẫy thì cho em đi với em ít tuổi nên cứ xưng hô a,e cho thoải mái hjhj chim nhà e cũng líu ác rùi em cũng mún cho nó thử bẫy xem được không nếu được thì a cho e đi bẫy với nhé.e sợ làm phiền nên không dám gọi lúc nào được thì a gọi e nhé.thân!

bác chủ cộng nhân tính hay!! thực sự bản thân em ích kỉ ít cho ai được cái ji. Em o hoi xa nếu o gần thỉnh thoang mang chim sang choi với bác. em trên le duẩn nếu đi đau chim cò gần gần(e buon ban nên phai trong hang suôt ko di dc xa) bác alo em anh e mình di. 0915.323.464 em ten Đô 24t

anh ơi còn e nào ko cho e xin một con với.e ở gần cầu Đen nè:)

mùa này cũng ko bẫy được nhiều vơi mình cũng đủ chim nuôi rôi` nên cũng ko đi bẫy nữa bạn ahf
<------ Bổ sung bài viết ------->
bác chủ cộng nhân tính hay!! thực sự bản thân em ích kỉ ít cho ai được cái ji. Em o hoi xa nếu o gần thỉnh thoang mang chim sang choi với bác. em trên le duẩn nếu đi đau chim cò gần gần(e buon ban nên phai trong hang suôt ko di dc xa) bác alo em anh e mình di. 0915.323.464 em ten Đô 24t

mình dịp này cũng hay lên hale dãi chim nếu bạn có thời gian thi` mình đi qua mình goi bạn. mình hay đi qua lê duẩn mà
Vâng! Không sao mà bác.e có nguyện vọng thế này không biết có được không:hum nào bác đi bẫy thì cho em đi với em ít tuổi nên cứ xưng hô a,e cho thoải mái hjhj chim nhà e cũng líu ác rùi em cũng mún cho nó thử bẫy xem được không nếu được thì a cho e đi bẫy với nhé.e sợ làm phiền nên không dám gọi lúc nào được thì a gọi e nhé.thân!

dao này mình cũng it đi bẫy nên cũng bit lên mạng . đợi hôm nào nắng mình rủ mấy ae đi bẫy rồi goi bạn

mùa này cũng ko bẫy được nhiều vơi mình cũng đủ chim nuôi rôi` nên cũng ko đi bẫy nữa bạn ahf
tiếc nhỉ.e cũng thích nuôi khuyên lắm.hôm trước đạp xe từ quê lên mang được một e lên mà lại là chim mái mới chán chứ.mùa tới chắc e phải mua lấy một e khuyên non về nuôi mới được

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên