Lồng vẹt black lory anh em xem cho mình xin ý kiến nhe

Ðề: Lồng vẹt black lory anh em xem cho mình xin ý kiến nhe

Loại lồng này có dễ bị vẹt cắn bóc lớp vỏ nhựa không anh, loại lồng sơn tĩnh điện loại 3 của xài khá tốt, chỉ tội hơi nhỏ vì xích lông đuôi dài.

cái đó mình k biết nữa vì vẹt mình ít cắn lồng lắm.thấy sài cũng dc.tiền nào của náy thôi bạn ah

Mấy đầu dây thừng nhìn xấu quá. Bác xem thiết kế kiểu j nhìn nó thoáng hơn đi nhé. mà cái lồng này nuôi bọn vẹt nhanh hỏng lắm.

Mấy đầu dây thừng nhìn xấu quá. Bác xem thiết kế kiểu j nhìn nó thoáng hơn đi nhé. mà cái lồng này nuôi bọn vẹt nhanh hỏng lắm.

Chim nuôi non biết chăm quen chuồng ko cắn chuồng đâu thím Kếu ạ =)) =)) !!

AE mình biết người làm lồng này ko, mình đặt theo form AE mình thiết kế hì hì !!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

mình cần Ý kiến ace giúp đở.bạn thấy xấu cho mình xin ý kiến về cái xấu đó đi bạn.để mình còn làm lại.thanks

mình cần Ý kiến ace giúp đở.bạn thấy xấu cho mình xin ý kiến về cái xấu đó đi bạn.để mình còn làm lại.thanks

Cafe uống dở quá. Đề nghị ngày mai k mua cafe lên uống nữa nha!=P~

Cafe uống dở quá. Đề nghị ngày mai k mua cafe lên uống nữa nha!=P~

ai biết đâu.đó h có uống cafe ở chổ đó đâu! có uống mừng rồi bài đặt chê khen kakaka

cái vụ lồng chưa xong hả thím Uri

xong rồi tại mấy hôm nay bệnh k đăng thôi.

bệnh đau chân đi k dc nên gán bò xuống chụp mấy tắm hình k dc rõ ace thông cảm nhe.

Sao treo nhiều quá anh :| không sợ em nó leo trèo vướng víu hả hzhz có bàn bida nữa hả :)) ghê ghê

Sao treo nhiều quá anh :| không sợ em nó leo trèo vướng víu hả hzhz có bàn bida nữa hả :)) ghê ghê

vướng gi đâu em.nhiêu đồ chơi cho nó thích nó tự chơi .chứ nó đòi đi chơi hoài mệt lắm.bida cho nó danh kakkakakka

Chim nuôi non biết chăm quen chuồng ko cắn chuồng đâu thím Kếu ạ =)) =)) !!

AE mình biết người làm lồng này ko, mình đặt theo form AE mình thiết kế hì hì !!

Mấy con xanh vàng kia là chim thật hay chim giả vậy ta :))

Mấy con xanh vàng kia là chim thật hay chim giả vậy ta :))

- Yến, Manh Manh, Bảy Màu chứ chim giả gì e !!
- @Lam123 : A làm xong rộng hơn mà màu chuồng xấu quá, 2-3 mau chói lọi =)) =)) !!

- Yến, Manh Manh, Bảy Màu chứ chim giả gì e !!
- @Lam123 : A làm xong rộng hơn mà màu chuồng xấu quá, 2-3 mau chói lọi =)) =)) !!

hix vẹt a thích màu mè mà em.! phải xanh xanh đỏ đỏ vàng vàng mới thích chứ.thay gì em mua đồ chơi màu mè cho nó chơi, em làm cái lồng vậy đở tốn tiền mua đồ chơi đúng k? hahahhahahha

hix vẹt a thích màu mè mà em.! phải xanh xanh đỏ đỏ vàng vàng mới thích chứ.thay gì em mua đồ chơi màu mè cho nó chơi, em làm cái lồng vậy đở tốn tiền mua đồ chơi đúng k? hahahhahahha

Lời biện minh tệ nhất trong ngày =)) =)) , nói chung a cũng thuộc típ " Tường An " =)) =)) hoa lá cành tùm lum !!

Lời biện minh tệ nhất trong ngày =)) =)) , nói chung a cũng thuộc típ " Tường An " =)) =)) hoa lá cành tùm lum !!

hix có sao nối vậy thím MS neptune ơi! có j đâu mà biện minh hả hahhaha.
mấy bửa nay chân đau k ngồi dc, bị thím chém k hay hehehe... cn này off đem cho mình chai neptune nhe hehehhehehe.

hix có sao nối vậy thím MS neptune ơi! có j đâu mà biện minh hả hahhaha.
mấy bửa nay chân đau k ngồi dc, bị thím chém k hay hehehe... cn này off đem cho mình chai neptune nhe hehehhehehe.
Rồi xong, thím Castrol đã lên tiếng đả kích thím Neptune và dụ thím Neptune cạch dầu ăn kìa...Cbj có 1 trận Long Hổ Tranh Dầu đây :)).....Đố các bác ai sẽ là người cuối cùng bước ra khỏi căn phòng đầy dầu ăn...???

Hiện tại Box Vẹt đang diễn ra cuộc chiến dầu ăn =)) =)), ai sẽ là người chiến thắng trong cuộc thi bôi trơn này =)) =)) !! Có thể là Castrol Power =)) =)) !!

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên