Mấy bác coi dùm con bổi mới mua

con của chủ thớt nhìn mỏ dự là đực rồi. Dựa vào cườm phán bừa Giọng con này dễ kim, cùng lắm thổ pha
Con trên là kim.còn con düöi hình nhü là Dòng pha.vì em nghe chū cū nói vây.bác xem dùm em con phía düöi
nó có mau nõi và có thê làm mòi dc ko a.SR vì dt em bõ dáu ko dū

hom nay may con cu rung quanh nha gay con boi mua 200k gay theo nhieu lam.ke chim da gu dc 6*7 tieng roi dung im.co phai no sap noi ko ak

Chim maí rồi ,con nay không phải bổi tự nhiên có thể được ai nuôi non rồi sổ lồng hoặc thả vì chim có vẻ đứng lồng thuần chim,màu lông xám xịt mắt lồi ,nói chung con chim này thả thả thôi ,hoăc thịt mât lồi không có tương lai ,không làm cu mồi đc đâu

Úp cho bác xem cu trống màu sắc sáng suả ơ ngoài mái xám xịt ở trong
Screenshot_2015-07-29-19-06-21_zpsxmgriwhg.png~320x480

Chim maí rồi ,con nay không phải bổi tự nhiên có thể được ai nuôi non rồi sổ lồng hoặc thả vì chim có vẻ đứng lồng thuần chim,màu lông xám xịt mắt lồi ,nói chung con chim này thả thả thôi ,hoăc thịt mât lồi không có tương lai ,không làm cu mồi đc đâu
mat loi ko co tuong lai thi chac dung nhung con nay la chim boi 100% vi cat canh va chiu kho tiep suc nen em no nz thoi.con chim trong mai thi con dau bai la mai .con con phia duoi em dam khang dinh la trong bac nhe long dam ko phai la mai hetnhe

Nhìn hình thì ko thể biết trống mái được . Nhưng theo kinh nghiệm bản thân thì e thấy e số 1 có tướng mồi hơn e số 2 , và khả năn e này chơi mồi dất. E số 2 thì ko có tướng mồi e này nếu nuôi lên mồi thì cũng ko bền yếu sức.

Mấy con này giờ em đã phóng sinh hết rồi.sau 1thời gian tầm sư em cũng kiếm cho mình được 2em .để chiều úp các bác xem

Con thứ 1

Đính kèm

236.9 KB · Xem: 253
    265.3 KB · Xem: 245
Em nhận xét nhá. con hình ở đầu topic, dù trống hay mái cũng không nên nuôi, hàng thường, không có kèm. Nên phóng sinh, con hình cuối topic nuôi được, nhưng chỉ hợp mồi cây thưa.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên