Mấy con chim ăn thịt đểu quá!

lã bố

Moderator
Điểm
38
sáng nay 7h ra bẫy chim. mải làm đèn Trung thu cho các cháu, đến 8h quay ra xem lồng bẫy thì chim mồi đâu chả thấy nữa, nó không chui ra vào đâu đc. cửa lồng vẫn đóng,nếu chộm thì nó đã mang cả lồng đi. còn nữa. các bác nhìn bọn ong nó ăn con khuyên bị dính bẫy này. e cú lắm rồi, đã mất cả mồi,giờ lại mất cả chim.

Ðề: Mẹ nó.bọn mày khốn nạn hết chỗ nói.

bị nhảy rồi bác ơi ... trộm nó thích chim hơn , lồng xách đi cồng kềnh dễ bị phát hiện

cho bạn 1 ngày để sử lại tiêu đề bài viết diễn đàn không phải sọt rác mà bạn vào đây chửi bời lung tung nhé

Lại là Tinhbovo :)|
Ong gì mà kinh thế ?
Chắc là lại Bách Thanh thật rồi, còn Em mồi thấy thế sợ quá rồi phi linh tinh vào đúng chỗ nan thưa nhất. Xin chia buồn ! ^:)^

lồng khuyên của bác chưa thuộc loại chắc chắn lắm đâu. e nghĩ nó chui qua nan to để đi ra rồi. còn con khuyên bị chết kia chắc chuột hoặc con nào ăn thịt nó xơi bác ạ. chia buồn cùng bác.

cho bạn 1 ngày để sử lại tiêu đề bài viết diễn đàn không phải sọt rác mà bạn vào đây chửi bời lung tung nhé
Chết đòn ! Mau mau sửa đi, 1 ngày là hơi lâu đó.

1h đồng hồ mà Ong nó làm đc thế này thỳ ong châu phi à ? dể đến 1000 con ,,, chắc Mèo chén thôi bác ơi

Lên cho tinhbovo rút kinh nghiệm, lập nhiều TOP và hay có lời lẽ + các câu hỏi có thể tự mình trả lời được nhưng không chịu nghĩ.Thuốc đắng giã tật

Chắc là chuột xơi rồi, con ở trong sợ quá phi ra ngoài thôi

Chuẩn Bách Thanh làm thịt 100% Tinhbovo à!Bức xúc cũng đừng nặng lời thế chứ bọn nó có nghe được đâu lại là chúng ta nghe thôi !

e chả biết cách xửa thế nào. thôi e rút kinh nghiệm lần sau a.

gửi mod box vành khuyên

vừa nãy em có lập toppic sử dụng tiêu đề thô tục mất văn hóa. vậy em xin mod và mọi người thứ lỗi. lần sau em ko giám lập toppic mất văn hóa nữa ạ.

Ðề: gửi mod box vành khuyên

Bạn viết luôn vào bài kia ko hơn ah, lập topic mất thêm tài nguyên

bị bách thanh ăn rồi!ngày trước mình đi bẫy chim cũng bị như bạn.che chắn kỹ cỡ nào cũng chết.nhìu hôm bẫy mà đến btrua mới ra lấy thì toàn thấy xác ko đầu thôi

Ðề: gửi mod box vành khuyên

Bên kia không chịu sửa ?
Lại thêm 1 Topic nữa, bó tay với Tinhbovo.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

tiếc đứt ruột con khuyên mồi bẫy đâu chết đó. tiếc đến mất ngủ từ hôm qua tới giờ đây. giờ nhìn cái lồng trống tuếch mà buồn.

nguyên nhân mất chim của bạn là thằn lăn nó ăn nhé, và ra ăn nốt con ở ngoài nhưng chưa ăn xon thì có người nên nó chạy luôn chứ không ai ăn trộm đâu mình cũng bị mấy lần rồi, xin chia buồn nhưng lần sau lập top thì nên lịch sự đi nhé.

ông này chuyên lập topic vớ vẩn,hỏi những câu cũng vớ vẩn nốt;))

Sửa lại tiêu đề đi bác ơi.......chia buồn với bác

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên