Mấy con chim ăn thịt đểu quá!

Ðề: Mẹ nó.bọn mày khốn nạn hết chỗ nói.

Lại là Tinhbovo :)|
Ong gì mà kinh thế ?
Chắc là lại Bách Thanh thật rồi, còn Em mồi thấy thế sợ quá rồi phi linh tinh vào đúng chỗ nan thưa nhất. Xin chia buồn ! ^:)^
bực tức ở chỗ nào thì cũng nhịn chứ vào diễn đàn[nơi công chúng]thì không nên-bạn thông cảm nhé-thân

bực tức ở chỗ nào thì cũng nhịn chứ vào diễn đàn[nơi công chúng]thì không nên-bạn thông cảm nhé-thân

Mình không hiểu bạn định nói gì ?
Mình nói gì để bạn phải QUOTE bài viết của mình ?

lời lẽ thiếu văn hóa cái tiêu đề quá ... có nóng nhưng vui lòng chổ công cộng bạn àh ... chia buồn con khuyên của bạn

bách thanh chén cụt đầu khuyên rồi. có khi đấy là xác kon khuyên mồi, sợ quá rúc lồng ra, thì bị túm được, chén bay đầu.

cho bạn 1 ngày để sử lại tiêu đề bài viết diễn đàn không phải sọt rác mà bạn vào đây chửi bời lung tung nhé
Mod không xử lý đi chứ, mất vệ sinh quá

Ðề: Mấy con chim ăn thịt đểu quá!

Chắc là Bách Thanh thôi, gần nhà em có con đậu trên cây suốt, nó thịt một em của em để trong lồng inox hẳn hoi. Giờ chả dám treo ra ban công nữa. Ẹc

con Bách Thanh này hôm nọ ông gần nhà mình bắn hạ 3 con, bị bắn trúng đùi rơi xuống, xách nó lên mà cái mỏ nó cắn xước da tay, cái mỏ nó sắc thế

pha này giống em có lần đi bẫy cm vào nhà bạn ngồi uống nước lúc sau ra thấy 1 con cm không đầu, nhìn đi nhìn lại thấy con mèo đang phục gần đó.

Mọi người cho e hỏi con bách thành ntn mà e chả nghe tên bao giờ :)

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên