Mời các bạn nuôi Vẹt ở HN giao lưu tại đây

Ðề: Mời các bạn nuôi Vẹt ở HN giao lưu tại đây

HHT ngay gần nhà bố vợ mình tháng nào chả cho cháu về ngoại thả 2 mẹ con đó xong đến phiên là vù lên chơi ... .... có sẽ ới ngay , hic có cô bé nuôi vẹt cook đẻ dc đang ấp rồi mà ở trong Nam mới khổ ko biết ship ra hic

Cock non mà ship ra thì nguy hiểm lắm, dễ tử lắm hix [-O<

Mai phiên bưởi rồi, đi xem có vẹt non không kiếm con về tập nuôi nào, mai có bác nào đi không.

Mai phiên bưởi rồi, đi xem có vẹt non không kiếm con về tập nuôi nào, mai có bác nào đi không.

Mai bạn lên phiên thì yên tâm là toàn....... chào mào, mi, chòe v...v mà thôi! Mấy ông bà hàng rong trên ấy chỉ đi bẫy chim rồi bán lại là chủ yếu chứ không đủ tiền để ôm 1 lố vẹt về để bán đâu, thêm nữa ngoài Bắc chưa có vẹt non như trong Nam đâu!

bưởi phiên thì lấy đâu ra cook non có non thì có ngực hồng thôi mà tầm tháng 3 hoặc tháng 4 mới có

Kêu gọi anh em ngoài bắc tụ tập nào ,Năm kia có việc lên tây nguyên hic trên này vẹt ngực hông cả đàn chúng có phong cách bay rất đẹp nghiêng người xong bay vút lên trông phê thuật nhưng dân ở đây thì rất ghét chúng ,sức phá hoại của vẹt cũng thật kinh khủng.

Chào các bác :bz Các bác cho em hỏi đã đến mùa vẹt non chưa ạ ? Em muốn nuôi cockatiel quá mà ở Hà Nội ko biết bán ở đâu =((

thấy mấy chủ cửa hàng chim họ bảo tháng 5 mới có vẹt ta non .hix hix

thấy mấy chủ cửa hàng chim họ bảo tháng 5 mới có vẹt ta non .hix hix

ít nhất là tháng 4 ngoài này mới có hàng vẫn phải đợi chờ trong mưa hic mua ngại ra ngoài quá

Hic :-ss ít nhất tháng 4 mới có hàng ngoài Hà Nội à. Thui xem topic chia sẻ ảnh cho đỡ nghiền vậy :((

nhà Lịch vân gần chợ Mơ cũ đang có nè các bác, mới hồi chiều mình qua đón 1 e về, đợt này nhập 40 con các bác qua nhanh kẻo hết, tiện đây a e hôm nào làm bữa offline nhỉ

nhanh tay nhanh chân ra nhà Lịch Vân nào các bạn =))))))

nhà Lịch vân gần chợ Mơ cũ đang có nè các bác, mới hồi chiều mình qua đón 1 e về, đợt này nhập 40 con các bác qua nhanh kẻo hết, tiện đây a e hôm nào làm bữa offline nhỉ
Sao ko thấy nhà nào nhập Cock nhỉ :-?? hay là chưa đến mùa hả các bác @-)

Sao ko thấy nhà nào nhập Cock nhỉ :-?? hay là chưa đến mùa hả các bác @-)

nhà Lich Vân có bán cook à bác????

spam kìa, xử thôi mod ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

nhà Lich Vân có bán cook à bác????

ko có đâu bạn, hôm qua mình qua có hỏi cook nhưng giờ chỉ có xích thôi, mà nhà này hay có xích trái mùa, những chố khác hỏi toàn bảo 4 5 tháng nữa mới có xích non

ko có đâu bạn, hôm qua mình qua có hỏi cook nhưng giờ chỉ có xích thôi, mà nhà này hay có xích trái mùa, những chố khác hỏi toàn bảo 4 5 tháng nữa mới có xích non

Nhưng nhà LV đến mùa có nhập cook k bạn ????? hay là chỉ chuyên xích thôi???

hình như ko, lúc mình hỏi cooktakie họ còn ko bít hỏi là con gì, chắc nhà này chưa nhập cooktakie bao giờ

hình như ko, lúc mình hỏi cooktakie họ còn ko bít hỏi là con gì, chắc nhà này chưa nhập cooktakie bao giờ

=))))))))))))))))))))))))))))) u`. hi vọng họ sẽ nhập loại này

Không phải xích trái mùa đâu bạn nha, mùa xích non là từ tháng 2 đến tháng 4.

Loài cooktakie này cả thế giới chắc chả có nữa là LV [-O<

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên