Mọi người giải thích hộ

baodat2007

Thành Viên
Điểm
16
trả là mình đang nuôi 1 con . bịt áo lồng chữ A . hiện h mình đang nuôi ở lồng thái tử . mình để ý em nó hay đứng cầu 9 rồi nhảy sang trái phải bám vào nan lồng vậy có phải tiện cầu không mấy bác ? .2 là e nó cứ bám vào nan rồi đầu cứ nhìn sang trái phải giống như lung tung hoặc quay nhìn sau rồi nhảy về cầu 9 . <~ có phải đã bị ngoáy ?.
có cần đổi e nó sang lồng vuông không mấy bác ?

Ðề: Mọi người giải thích hộ

Chim mộc nó vậy bác ak để lâu là ngoái lộn không chữa nối,bạn lên bịt nóc lồng và 2 vanh trên cùng lấy bìa cứng bịt ở bên trong nhé.bên ngoài vẫn hé áo lồng chữ A.như vậy nó không bám vanh được.làm vậy khỏang 2 tháng là lúc dó nó dạn rồi

Chim mộc nó vậy bác ak để lâu là ngoái lộn không chữa nối,bạn lên bịt nóc lồng và 2 vanh trên cùng lấy bìa cứng bịt ở bên trong nhé.bên ngoài vẫn hé áo lồng chữ A.như vậy nó không bám vanh được.làm vậy khỏang 2 tháng là lúc dó nó dạn rồi

bịnh 2 bên vành với nóc luôn à bn ?.

trả là mình đang nuôi 1 con . bịt áo lồng chữ A . hiện h mình đang nuôi ở lồng thái tử . mình để ý em nó hay đứng cầu 9 rồi nhảy sang trái phải bám vào nan lồng vậy có phải tiện cầu không mấy bác ? .2 là e nó cứ bám vào nan rồi đầu cứ nhìn sang trái phải giống như lung tung hoặc quay nhìn sau rồi nhảy về cầu 9 . <~ có phải đã bị ngoáy ?.
có cần đổi e nó sang lồng vuông không mấy bác ?
Chim bác mới có hiện tượng ngoái ngửa thôi chứ ko phải tiện cầu đâu

tại muốn phòng :( . e này mình mang về chuyện trò líu , cả chòe rồi nên cũng hơi lo . mình có hỏi ông a thì ổng bão ks cả. nhưng vẫn lo lắm các bác. mà hình như e nó muốn thay luôn các bác à. trưa tắm xong. thì nhìn họa có vẻ mỏng đi.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên