Mọi người xem video đây là con chim gì ak !

Ðề: Mọi người xem video đây là con chim gì ak !

To Kaiser: Suýt thôi, chứ nếu để bị thì đâu nói gì được. Mình nghĩ là ông đó biết nên mới kêu mình im lặng và bán cho rẻ đó thôi. Diều thu vô thì mấy trăm, nói phao thành đại bàng thì coi như thu về cả vốn lẫn lời. Riêng người chơi thì bị 1 quả lừa, thì ai dám chắc ông bán chim không phải lừa mình.

đã lừa đc gì đâu mà nói bị lừa....cái ông bán chim kia mới bị lừa kìa.......heheheheeee

cứ đi mua chim ngoài đường thì sẽ biết ai lừa ai@-)@-)@-)@-):bz:bz:bz:bz:bz

chém gió éo có đẳng cấp..........biến đi là vừa.....keo Hoa Quả Sơn THủy Linh Động Tề Thiên Đại Thánh Tôn Ngộ Không ta đánh ngươi lòi con mắt ra giờ.............diều trắng mà la nặng 1kg3

chắc ,\la2 nhìn chứ ko cân

mang ra ma thịt di.chứ nuôi chỉ tổ tốn công thôi

thế nào là tốn công khi chăm sóc một chú diều trắng vậy bạn? chắc bạn có nhiều kinh nghiệm, cho chút lý lẽ để biết mà tránh mất công nuôi.

anh em có vẻ nặng lời với chủ thớt nhỉ ? Nó là diều trắng , black kite , hết . vui vẻ thui :))

nick lại định vào lừa đảo mọi người tiếp ah..........=))

éc,ko pit loại này

Suýt thôi, chứ nếu để bị thì đâu nói gì được. Mình nghĩ là ông đó biết nên mới kêu mình im lặng và bán cho rẻ đó thôi. Diều thu vô thì mấy trăm, nói phao thành đại bàng thì coi như thu về cả vốn lẫn lời. Riêng người chơi thì bị 1 quả lừa, thì ai dám chắc ông bán chim không phải lừa mình.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,486
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên