Ngày of tiếp theo.!!!!!!!

Ðề: Ngày of tiếp theo.!!!!!!!

Pon a hùng nè nghe a khôi nói bên em có cút phải không hôm nào anh wa bắt 20 con nhe.

Pon a hùng nè nghe a khôi nói bên em có cút phải không hôm nào anh wa bắt 20 con nhe.

Hùng nào ta ? :-? thì em cũng đi lấy giùm thôi! thì anh lấy thì anh cứ dăn em bữa nào thấy bán em mua giùm cho! ;)

Hùng nào ta ? :-? thì em cũng đi lấy giùm thôi! thì anh lấy thì anh cứ dăn em bữa nào thấy bán em mua giùm cho! ;)

thì hôm bửa đi vs a khôi wa nhà em làm jess vs bắt con diều trắng đó mau wen thế.

ak! bik người! mà chưa bik tên :)). ok! dc thì anh cứ dặn em sẽ đi lấy về giùm!

con diều trắng ở nhà giờ sinh tật rồi - h đưa thịt cút cho nó nó xé đc vài miếng là bỏ - mà nó xé thịt xong rồi ngậm ở miệng rồi nhả chứ ko ăn...mình cắt nhỏ thịt cút ra đưa cho nó - nó mổ rồi cũng ngậm và nhả ra...trong khi đó nó thì la đòi ăn liên tục...tưởng cút đông lạnh nó ko ăn thích ăn nên ra ngoài mua cút mới về nó cũng ko ăn mà chỉ xé thịt rồi quăng vãi lung tung...gây mất vệ sinh - ko biết anh em ai đã gặp trường hợp tương tự chưa???? ko biết nó muốn gì...

con diều trắng ở nhà giờ sinh tật rồi - h đưa thịt cút cho nó nó xé đc vài miếng là bỏ - mà nó xé thịt xong rồi ngậm ở miệng rồi nhả chứ ko ăn...mình cắt nhỏ thịt cút ra đưa cho nó - nó mổ rồi cũng ngậm và nhả ra...trong khi đó nó thì la đòi ăn liên tục...tưởng cút đông lạnh nó ko ăn thích ăn nên ra ngoài mua cút mới về nó cũng ko ăn mà chỉ xé thịt rồi quăng vãi lung tung...gây mất vệ sinh - ko biết anh em ai đã gặp trường hợp tương tự chưa???? ko biết nó muốn gì...

Yeah! trường hợp này P cũng đã gặp :( có một số con sấu tính, khi nó ăn phần thịt mà dính vào chóp mõ nó là nó vung cho rớt ak! @@!

chính xác - mấy miếng thịt nhỏ dính ở miệng là nó quăng à - có cách nào khắc phục ko Pon - vừa nghĩ đc cách để ko còn mùi hôi của phân - thì giờ lại dính cái chiêu quăng thịt lung tung - bực ghê...

bó tay rồi! phải cho nó đói thiệt đói nó mới chịu ăn đang hoàng đc :D!

diều trắng nó đói nó la kinh khủng - ồn ào :( nhưng chắc chỉ còn cách đó thôi - cho đói 2 ngày cho nó biết quý miếng ăn :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

1 ngày là dc rồi! đừng bức cung nó nhìu tội nó!

[COLOR="[COLOR="[COLOR="DarkGreen"]đang kêu gọi dân số :)) anh em wa tham gia http://falconryvn.co.cc cho vui nào[/COLOR]
<------ Bổ sung bài viết ------->

thì off ở nhà Mr.Trực là gần ĐH .Bách Khoa đó :-?.

Gửi Admin (anh Ngọc Tuấn)

Admin và Mod ở đâu mà để Quảng Cáo cho trang WEB cá nhân (tên miền miễn phí) ngay trên diễn đàn này vậy ta ? Điều này có vi phạm qui định của diễn đàn không ? Diễn đàn chung của chim săn mà cứ như là nhà riêng của mình bàn chuyện cá nhân tào lao.
Nếu muốn vậy thì nhờ Admin tạo CHAT BOX riêng đi. Điều này lý giải tại sao phong trào Falconry của Việt Nam không bao giờ khá nổi.
:-@

Gửi Admin (anh Ngọc Tuấn)

Admin và Mod ở đâu mà để Quảng Cáo cho trang WEB cá nhân (tên miền miễn phí) ngay trên diễn đàn này vậy ta ? Điều này có vi phạm qui định của diễn đàn không ? Diễn đàn chung của chim săn mà cứ như là nhà riêng của mình bàn chuyện cá nhân tào lao.
Nếu muốn vậy thì nhờ Admin tạo CHAT BOX riêng đi. Điều này lý giải tại sao phong trào Falconry của Việt Nam không bao giờ khá nổi.
:-@

Vui lòng "đọc kĩ hướng dẫn trước khi dùng" , chư gì cmt mấy dòng tào lao , nhìu khi tự mình đưa mình lên thớt cho người ta chém :-B:-B

Vui lòng "đọc kĩ hướng dẫn trước khi dùng" , chư gì cmt mấy dòng tào lao , nhìu khi tự mình đưa mình lên thớt cho người ta chém :-B:-B

Đúng là "ngu mà lì", thế chúng mày có đọc nội qui cũa diễn đàn này chưa ? Tao trích dẫn cho rồi mày về cho cha mẹ mày đọc và giải thích cho mày hiểu, đồ óc lợn:

E – Quy định về chữ ký (Signature):
Chữ ký không được cài quảng cáo dịch vụ, mua bán, hoặc giới thiệu trang web khác. Nếu bạn vi phạm chúng tôi sẽ xóa ngay chữ ký của bạn. Tái phạm thì sẽ kỷ luật nick.

Chim thì đéo phân biệt được con nào với con nào, diễn đàn chúng mày léo tèo như cục cứt mèo, tài liệu tham khảo bằng tiếng Anh đọc đéo hiểu gì mà tài lanh chê người này người kia IQ thấp. :-@

Nếu IQ cao thì hiểu được những từ người ta sử dụng trong điều trị bệnh cho chim như thế này ko ? Những chữ viết tắt này là gì ? : BID, i.m, i.v, p.o, QID, dl,... [-X

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Đúng là "ngu mà lì", thế chúng mày có đọc nội qui cũa diễn đàn này chưa ? Tao trích dẫn cho rồi mày về cho cha mẹ mày đọc và giải thích cho mày hiểu, đồ óc lợn:

Chữ ký không được cài quảng cáo dịch vụ, mua bán, hoặc giới thiệu trang web khác. Nếu bạn vi phạm chúng tôi sẽ xóa ngay chữ ký của bạn. Tái phạm thì sẽ kỷ luật nick.

Chim thì đéo phân biệt được con nào với con nào, diễn đàn chúng mày léo tèo như cục cứt mèo, tài liệu tham khảo bằng tiếng Anh đọc đéo hiểu gì mà tài lanh chê người này người kia IQ thấp. :-@

Nếu IQ cao thì hiểu được những từ người ta sử dụng trong điều trị bệnh cho chim như thế này ko ? Những chữ viết tắt này là gì ? : BID, i.m, i.v, p.o, QID, dl,... [-X

ờ. PRO, IQ cao,đc chưa ;)). tóm lại cũng chỉ là muốn nói với mọi người là mình pro , IQ cao hơn mọi người:))
cái loại này là cái loại ích kỉ nè, có kiến thức dùng để khinh thường, chê cười những câu hỏi nó cho là quá đơn giản của người mới chơi. con vật này nói thì ác lắm, nhưng mà bảo nó chia sẻ kinh nghiệm thì khỏi phải nghĩ đến nha ae :))

mày có bị thiêú ios ko vậy mày nghĩ sao ma noí chữ kí cuả tao là quản cáo. qua bên kia táp bậy quá bị ném đá rồi chaỵ qua đây cắn bậy ha?
ko bik la mày cố gắn ko hiểu tiếng người. hay la mày ko hiểu
mà tao nghĩ maỳ ko hiểu đâu. mày mà hiểu thì mày là chó tinh rồi chứ ko phải chó dại

mày có bị thiêú ios ko vậy mày nghĩ sao ma noí chữ kí cuả tao là quản cáo. qua bên kia táp bậy quá bị ném đá rồi chaỵ qua đây cắn bậy ha?
ko bik la mày cố gắn ko hiểu tiếng người. hay la mày ko hiểu
mà tao nghĩ maỳ ko hiểu đâu. mày mà hiểu thì mày là chó tinh rồi chứ ko phải chó dại

Đúng là đầu óc mày toàn cứt lợn thôi. Mày đi hỏi Admin và Mod xem, chữ ký của mày có ý nghĩa quảng cáo cho trang Web giẻ rách dính cứt chó của tụi mày không ? Chưa chắc gì ba má mày hiểu được vì lũ chó chúng mày có đầu óc cứt lợn ngu di truyền mà. =))=))=))

cái trang web tụi tao dính cức thì nhờ cái thằng "bốc cức ăn vạ" như mày.Ăn xong thì thôi ai bảo mới tụi tao ăn chi rồi tụi tao đéo ăn mày đem trét lên trang web tụi tao.Óc tụi tao mà là óc lợn thì đỡ hơn những thằng không có óc như mày.hay tại vì đéo có cái club nào chứa những thằng như mày nên hễ thấy club người ta off đông zui lại nổi cơn ghen tức lên bay ra cắn bậy?tao thấy mày bệnh nặng lắm rồi đó muốn hết bệnh làm theo pháp đồ sau nhé:
1. Mỗi ngày súc miệng 50 lần cái này rất khoa học, vì bận xúc miệng không có thời gian suy nghỉ, tâm thần không bị phân liệt. mà còn vệ sinh khi nói chuyện nữa, cứ nói chuyện xong 1 2 câu lại đ xúc miệng.
2.Đừng chơi chim săn để tránh hạn chế chim điên bấu vào đầu mày gây chấn thương ko tốt cho não bộ mày đâu.
3. Mỗi sáng thức dậy cứ coi trong nhà còn thuốc gì uống thuốc đó, đừng uống thuốc độc đc rồi. Vì căn bệnh này thuộc về tâm lý .. miễn có uống thuốc là coi như đang điều trị... ==> siêu tốt cho căn bệnh của mày.
4.Sau khi hết bệnh thì ở yên trong nhà đi còn muốn chơi chim thì kiếm 1 club nào đó rồi xin tham gia bảo e là newbie đừng vênh cái giọng ta đây cái gì cũng biết lên rồi lại bị kì thị ném đá lúc đó bênh cũ lại tái phát thì khó trị hơn đó

Đúng là đầu óc mày toàn cứt lợn thôi. Mày đi hỏi Admin và Mod xem, chữ ký của mày có ý nghĩa quảng cáo cho trang Web giẻ rách dính cứt chó của tụi mày không ? Chưa chắc gì ba má mày hiểu được vì lũ chó chúng mày có đầu óc cứt lợn ngu di truyền mà. =))=))=))

cái thằng vừa ngu vừa tào lao này ăn cức bên topic kia chưa đã hay sao mà giờ qua tới topic này ăn cức hả , mày có phải là admin hay mod gì không mà mày đi ăn cơm nhà mà qua hốt cức nhà người khác dậy chuyện đó là của admin và mod người ta thấy vi pham ắc người ta sẽ xử lí đâu có tới lược cái thằng vừa ngu vừa mắc dậy như mày lên tiếng. mà tụi tao off hay làm cái gì thì kê cha tui tao chứ có ăn hết gia tài dòng họ nhà ông bà ngoại ong bà nội mày đâu mà mày sủa liên tục từ topic này qua topic khác dậy cái thằng " chân dài tới nách ".

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,486
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên