nhận bảo cu gáy gù kể cả gáy nuôi bổi lên

Ðề: nhận bảo cu gáy gù kể cả gáy nuôi bổi lên

Úp cái nữa cho kao thủ bảo ku gù :))

Chưa có bác nào thẩm định tài năng của bác chaomaodeu vào xác nhận cái nhỉ?. Nếu đúng thật như chủ top nói thì cũng nên đưa chủ top lên hàng nghệ nhân chin cu chứ nhỉ?

Nhà bác ở đâu vậy! Lâu lâu a e giao lưu phê pháo cho vui bác?

Chưa có bác nào thẩm định tài năng của bác chaomaodeu vào xác nhận cái nhỉ?. Nếu đúng thật như chủ top nói thì cũng nên đưa chủ top lên hàng nghệ nhân chin cu chứ nhỉ?
tham dinh thi moi bac qua nha bac minh mai phung hung hoi xem va bac chien mo va bac binh beo hoang hoa tham nhe:kakakakakak

Nếu đúng như lời bác nói thì quả con người có những khả năng mà khoa học cũng không thể giải thích nổi. Tôi có cậu em ruột (sinh 1986), khi nó đi đến nhà của ai mà gặp chó, dù con chó đó giữ cỡ nào thì cũng chạy ra vẫy đuôi mừng chứ không hề sủa một tiếng.

chắc cậu em của bạn là trùm ăn thịt chó rồi

Tiếc là hơi xa, em cũng có mấy em đang có nhu cầu gật gù đây! Bác xa quá có thể tiết lộ bí kíp cho anh em ko ạh?

Khổ nỗi trời sinh ra mình có tính tò mò.biết làm thế nào gặp bác giao lưu phát nhỉ.nhà có 4 e đều dứng lồng cả nhưng có mỗi 1 e gù.mong bác xem hộ có gù ko để còn phóng sinh ạ.Nhà e ở Vĩnh Hưng mời bác qua trà đá thuốc lá bỏng ngô........thân

Khổ nỗi trời sinh ra mình có tính tò mò.biết làm thế nào gặp bác giao lưu phát nhỉ.nhà có 4 e đều dứng lồng cả nhưng có mỗi 1 e gù.mong bác xem hộ có gù ko để còn phóng sinh ạ.Nhà e ở Vĩnh Hưng mời bác qua trà đá thuốc lá bỏng ngô........thân
nửa đêm im lặng:người gay mồm phai đưng từ đầu phố mà cuôi phố nghe thấy thì bảo còn có hi vong bác àh:bác nào vui vẻ thì đêm ra ga trần quý cáp nghe ngưòi gáy:kakakakakakakakakakakakakakak

Bác quả là pro! bác ở dâu vậy, cho a e đến giao lưu học hỏi với được không ạh?

Trẻ chơi chào mào cho nó găngtơ -> già chơi cu là quán chuẩn :D

bác co bí kiếp gì thi she cho anh em với

mái có gù ko bác .. cu non hơn năm đẻ đc 3 lần trứng mà chưa có cồ :))

Nói chung cũng chỉ là chém gió làm ae xôn xao nhờ vả nhưng có đc gì đâu.nói đc phải làm đc.k làm đc phải trả lời cho đủ.mấy mod biết chưa đủ để lên nghệ nhân.rắc thính qúa làm mọi ng rộn ràng.k đáp ứng đc thì đừng nói ra.tối thiểu pải trả lời cho mọi ng.k phải bỏ qua.

Từ đó đến nay chửa thấy cao thủ bảo cu quay lại ?????

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên