Nhật ký tình Khuyên - Mang thiên cổ sầu

Ðề: Nhật ký tình Khuyên - Mang thiên cổ sầu

Chia buồn với bác! Mình cũng vừa bị chết mất 3 chú khuyên do trời rét.

thấy buồn thay cho chủ thớt rồi !bao nhiêu tình cảm vào mấy con khuyên mà giờ bị ntn
nó ốm k sao chứ bị con khác thịt thì vừa ức vừa k làm gì đc
gắng bắt được con chim ăn khuyên kia nhé bác
rồi chụp ảnh cho ae xem trả thù cùng bác :v
Mình bắt được con Bách thanh và post rồi mà, page 2 đó bạn

tiếc nhỉ , chia buồn cùng anh, chúc a sớm tìm đc " ng thay thế xứng đáng"

Thôi đừng thịt cắt hết lông cánh thả đến tối là nó cũng chung số phận với mấy em khuyên của bác ! Cảnh giác thôi kiểu này phải treo tầng 1 đông người thoai :(

Bác chủ nên tiếp tục bẫy xem quanh nhà còn bách thanh không nhé! Bác không nên giết chim bách thanh để trả thù nó cũng chỉ làm theo bản năng thôi nên mong bác rộng lòng từ bi tha cho nó. Tuy nhiên để làm món tẩm bổ cho bà xã thì lại có mục đích tốt đây :D. Chúc bà xã bác ngon miệng. Thân! ;))

xin chia buồn với bác chủ thớt nhé... mới bị chuột sơi 17 con khuyên đang vào cám.. ở nhà rảnh rỗi lên bẫy khuyên mỗi ngày càng nhiều hiện e đang có gần 40 em mà toàn nhốt lồng tập trung em làm.. nếu bác ở gần Hải Dương e tặng bác 5-6 con về bác thuần lại chứ để lồng không buồn lắm

loại bách thanh này kinh lắm, sát thủ số 2 sau chuột

lúc trước em cũng có bắt đc con này,em thì thương chim lắm ko nỡ giết,chỉ chặt cái mỏ nó rồi thả đi thôi T_____T

thì ra con bách thanh là con này à bác. vậy mà em đặt bẫy mấy lần tóm được cái giống này.em lại thả nó đi nghĩ giết nó thì tội.từ nay mà bắt được nữa em vặn cổ mấy vòng mới được.

xin chia buồn với bác chủ thớt nhé... mới bị chuột sơi 17 con khuyên đang vào cám.. ở nhà rảnh rỗi lên bẫy khuyên mỗi ngày càng nhiều hiện e đang có gần 40 em mà toàn nhốt lồng tập trung em làm.. nếu bác ở gần Hải Dương e tặng bác 5-6 con về bác thuần lại chứ để lồng không buồn lắm
bác ở chỗ nào HD vaajiy.em cũng HD đây.có thể bác cho em xin 1 em về nuôi được không em cũng đi bẫy nhiều mà chẳng được bao giờ.

BIẾT NHƯ THẾ NÀY LÀ ÁC NHƯNG NÓ CƯỚP MT NHỮNG THĐÁNG QUÝ CỦA MÌNH THÌ BÀ XÃ MÌNH ĂN THỊT NÓ - ÂU CŨNG LÀ QUY LUẬT NHÂN - QUẢ:

LÀM THỊT RA NHĐÚNG BẰNG CON CHIM SCÁC BÁC AH

bác chủ thịt chim bồi bổ bx thật rồi.chúc bx bác ngon miệng hê hê

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên