Nho cac chuyen gia di bay cu gay giup em(mod sua dau dum em nha)

taolaty

Thành Viên
Điểm
18
Em online bang iphone mod sua dau dum e.dung close bai nha dag can gap lam
Chang la dao nay e cung moi tap tanh choi cu gay thoy nhung thay nhiu clip cua may a nghe nhan choi cu hay qua nen cung da sam dc 1 em moi gia 2cu nguoi ta noi em la con danh van nghe rat ok.ve cu thi e khong ranh lam nhung em thay em no rat hay gay gu ca ngay mo file la choi am am ke chim la gu nhu dien nen em qdinh xach em no di bay.ah em da sam day du het roi lup chim moi em o mien nam nha dinh thu 7,cn nay ve Cu Chi danh cu.
Em muon hoi nhung nghe nhan la lam sao bit cho nao co nhiu cu de danh y em hoi la nghe no gay la cho do co chim hay sao?co can mang them loa de cho may con ngoai tu nhien nghe k?e dinh kiem vai em boi hay ve choi nen thuc su e muon nho nhung a co kinh nghiem chi dum e cam on rat nhiu(mod cho e vai ngay nha dung close tai gap wa)

Relate Threads
Latest Threads
Ðề: Nho cac chuyen gia di bay cu gay giup em(mod sua dau dum em nha)

bác đi cứ nghe thấy chỗ nào có cu nó gáy thì treo lên thôi, ko cần mang loa đi đâu, đáng bằng lụp thì chủ yếu do người thợ và cu mồi đánh thôi, bác vào diễn dàn đọc các bài về bẫy cu, chọn cành thế, chọn ngày đi đánh.....sẽ rất bổ ích cho bác đấy

bác đi cứ nghe thấy chỗ nào có cu nó gáy thì treo lên thôi, ko cần mang loa đi đâu, đáng bằng lụp thì chủ yếu do người thợ và cu mồi đánh thôi, bác vào diễn dàn đọc các bài về bẫy cu, chọn cành thế, chọn ngày đi đánh.....sẽ rất bổ ích cho bác đấy

co ve vat va day bac co link nhung bai do k cho e cai link nha thx bac nhiu>:D<>:D<

em có một ít tài liệu bác cho em địa chỉ gmail đi em gửi cho

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên