Quận HB, HN. Bán cặp Cu gáy đang nuôi con.

Ðề: Quận HB, HN. Bán cặp Cu gáy đang nuôi con.

TẠM DỪNG giao dịch bán cặp Cu gáy đang nuôi con kèm lồng vì đã nhận lời bán chim con. CÁM ƠN các Bạn đã ghé qua và ủng hộ. Hẹn gặp lại !

Mình mua của một bác uy tín bên Thượng thanh, LB giọng thổ fa 1 cặp bây h lại ra giọng kim nè, có khi lại dính 2 e trống, nuôi mãi ko thấy đẻ......
Chim non nuôi lên sẽ mang gen bố, gen mẹ or hỗn hợp. Có thể ẩn gen đời ô, bà.. Người bán thường chỉ nói chim bố giọng gì. Chim non nuôi được 1 năm tuổi ( sinh nhật mùa xuân ) ở chế độ chăm sóc bình thương thì chim mái phải đẻ trứng ( dù ko có cồ ). Nếu được 2 chim trống thì chúc mừng bạn.

Cháu lại thíc nuôi đẻ chú a, cặp bố mẹ sau chú bn thì đe cho cháu nhé. Cháu thấy như chú là nguoi rat có chữ tín, chứ nhiều lúc mất tiền mà vẫn mua pải cái nọ cái trai chú a?

Cháu lại thíc nuôi đẻ chú a, cặp bố mẹ sau chú bn thì đe cho cháu nhé. Cháu thấy như chú là nguoi rat có chữ tín, chứ nhiều lúc mất tiền mà vẫn mua pải cái nọ cái trai chú a?

Bác thích nuôi đẻ có ông bán 1.6t 2 cặp đẻ kìa, ko qua chỗ đg đức giang có ông bán giá cao nhưng đc cái hàng khá là chuẩn.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên