Sát thủ thông lồng!mời ae thị dâm!

Ðề: Sát thủ thông lồng!mời ae thị dâm!

Quả lồng này thích quá. Hôm đi Lào Cai thấy cũng có mà chả mua được. Ở Vác có quả lồng như thế này không các bác?
Bác hỏi quả lồng úp ah?cái này cả Lào Cai có đúng 3 cái?ô a Cam Đường có 1 cái dưới lu 1 và e 1 cái?còn bjo làm ko dc đẹp và chắc chắn nhẹ nhàng như cái này?

Nhà T còn mấy em nữa vậy?. trên đó anh em hay chơi ở đâu?
<------ Bổ sung bài viết ------->
Bác hỏi quả lồng úp ah?cái này cả Lào Cai có đúng 3 cái?ô a Cam Đường có 1 cái dưới lu 1 và e 1 cái?còn bjo làm ko dc đẹp và chắc chắn nhẹ nhàng như cái này?
Lồng thông hình như mình thấy lào cai có vài bác có mà nhìn đẹp lắm, hình như hàng TQ chứ không phải VN làm

Nhà T còn mấy em nữa vậy?. trên đó anh em hay chơi ở đâu?
<------ Bổ sung bài viết ------->
Lồng thông hình như mình thấy lào cai có vài bác có mà nhìn đẹp lắm, hình như hàng TQ chứ không phải VN làm
E nuôi ít thôi?nuôi chiến nhiều hỏng hết?ae đánh trong tỉnh thôi?chim hay bjo kiếm cũng khó?nên cũng ko đánh mấy?gạ mãi mới được thông cái?

anh T cứ nuôi vui với nuôi chơi thế này thì..................

Tự nhiên con chim nó lăn quay ra die, chăng dám gọi dám rủ anh T, antrung giao lưu nữa. Buồn

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

anh T cứ nuôi vui với nuôi chơi thế này thì..................

Tự nhiên con chim nó lăn quay ra die, chăng dám gọi dám rủ anh T, antrung giao lưu nữa. Buồn
Ơ sao lại bị thế?thôi nhịn miệng kiếm e khác lo gì chứ?đam mê là ko bỏ dc rồi?

Bác ở chỗ nào PY thế, khi nào dảnh e qua giao lưu cho vui, chỗ ít ng chơi chim quá

thag em dao nay noi tieng qua em ah. kieu nay bo lam di choi chim cho noi tieg nhu thag em.heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee. bo tri 27/7 sag ben nha anh nhe

thag em dao nay noi tieng qua em ah. kieu nay bo lam di choi chim cho noi tieg nhu thag em.heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee. bo tri 27/7 sag ben nha anh nhe
có gì đâu a?chim vớ vẩn?27/7 ày để e thu xếp?lên đánh xem dc cái cờ nào ko?thấy các bác lắm cờ quá?e thì từ bé chẳng biết cái cờ hình thù nó ntn?hic hic

uh, bo tri len nhe, len nha anh tu 26. sag 27 ae minh di .neu ko ma tu nha em sag nha anh thi phai di tu 5h em ah. dag ky thi anh dag ky cho.

Hôm em đi công tác ở Phố Lu có nhìn thấy cái như này. Chắc là của ông gì mà bác nói

Hôm em đi công tác ở Phố Lu có nhìn thấy cái như này. Chắc là của ông gì mà bác nói
Vâng chắc vậy?cái này e cũng dc 1 a trên LC tặng mà?trên đó còn 1 cái của ô bạn ô ý?người thợ làm dc 3 cái rồi bị mất?đáng tiếc cho 1 nghệ nhân

oi chim cua thang e hay qua,tiec la hom do anh ko di dc

chim hay thế này up cho lên đầu đi , chúc ăn đc nhiều trận nữa nhé

Bác có mấy quả lồng ghép độ hơi ác đó.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,487
Thành viên
149,095
Thành viên mới