thắc mắc về xích các bác giải đáp em với

Ðề: thắc mắc về xích các bác giải đáp em với

Mem nào ở Hn có thắc mắc, khó tả gì thì cứ hỏi mình! Mình giải toả bức xúc cho! Hà Uri ko chỉ quản lý 1 box vẹt nên thành ra cũng bận, sẽ ko trả lời kịp giúp ae! Gặp mình quá gặp cướp rồi nên cứ yên tâm trình bày! Thân cả nhà!

Đấy Sư Huynh vào thoã mãn cho ae =)) =)) !! Ráng hỗ trợ bạn nhỏ mua con Xịch đi off với AE hé hé !!

Mem nào ở Hn có thắc mắc, khó tả gì thì cứ hỏi mình! Mình giải toả bức xúc cho! Hà Uri ko chỉ quản lý 1 box vẹt nên thành ra cũng bận, sẽ ko trả lời kịp giúp ae! Gặp mình quá gặp cướp rồi nên cứ yên tâm trình bày! Thân cả nhà!

Hàng nóng là đây. :))...............

<------ Bổ sung bài viết ------->

Bac cho e hoi bác ở đâu hn thế ạ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Bác cứ chờ, khắc có ae bán rãi rác còn đợt tháng 9-10 nữa mà hì hì !! Mua như con kia là sai lầm đấy !!

A uri ơi e ms bắt con xích về r. Nó ms ại nhaf hay sao ấy chưa thây nhah nhẹn nhu lúc ở vs chủ cũ. Mà con này sờ lông sờ đầu thỏa mái nhưng mà cứ hễ e cho tay xuống lườn để cho lên tay thì noa ddowpa đớp ls để khâc fuc bjo a. Nhiều quả nó chơi chảy máu
A hoang_sontung nữa vào chỉ giáo e vơi

A uri ơi e ms bắt con xích về r. Nó ms ại nhaf hay sao ấy chưa thây nhah nhẹn nhu lúc ở vs chủ cũ. Mà con này sờ lông sờ đầu thỏa mái nhưng mà cứ hễ e cho tay xuống lườn để cho lên tay thì noa ddowpa đớp ls để khâc fuc bjo a. Nhiều quả nó chơi chảy máu

500k hình, lại mô tả chả biết gì cả !!!!!!!!

A uri ơi giờ e sờ vào no e hãi hãi đây.:)) ah kon này của a phó nháy chắc a bt

A uri ơi giờ e sờ vào no e hãi hãi đây.:)) ah kon này của a phó nháy chắc a bt

Nữa hả, trời đất ơi kêu mua chim lứa mùa này về dạy nói lại đi mua chim nhớn, e thật sự bó hớn !!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Nữa hả, trời đất ơi kêu mua chim lứa mùa này về dạy nói lại đi mua chim nhớn, e thật sự bó hớn !!

E muốn mua con này chơi. Sờ đầu vẫn đc nhá. Sờ bụng để cầm lên tay thj nó căn.hjc. e đang fụt nước cho nó kinh
Bác ủi oi e để tay xuog tnay đây no cắn

Sao clip không xem được bạn...........................

Bạn thử up lại xem, mở mấy lần mà không được, xem chế độ xem là public hay private

[YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=E01WZbkLHuY[/YOUTB]

xích đẹp qá <3 mang vào Nam cua cu quậy của c Trang đi a ơi.

Bé dễ thương ghê, nói được những gì rồi bạn, nó mới về nên chưa quen, bạn cứ từ từ làm quen, làm quá nó sợ đó.

Bé dễ thương ghê, nói được những gì rồi bạn, nó mới về nên chưa quen, bạn cứ từ từ làm quen, làm quá nó sợ đó.

Nó nói co khách ở clip đó bác. Bieet nói meo meo như mèo vs huyts sao. Theo mjh.

Sao bạn hỏi lắm thế nhỉ, thôi nhiệt tình đáng lẻ cái này a Hoang_Sontung phải vào vì AE HN dễ hỗ trợ =)) =)) :

Nhìn màu mắt và con ngươi nó nhé :

Xích 2.5 tháng

Xích 4-5 tháng đang thây lông :

Sau khi thay lông 5-6 tháng :

wow có con ex rc 13 đẹp quá ta :)

choixongchehn : Chủ thớt mua xích ở đâu vậy ? Giá bao nhiêu . Mình new , nên cũng muốn tìm hiểu và nuôi loại này

xích đẹp qá <3 mang vào Nam cua cu quậy của c Trang đi a ơi.

Mang tận vào nam cơ hả bác. Zai đi tán gaia chứ gái lại đi tán zai :))
choixongchehn : Chủ thớt mua xích ở đâu vậy ? Giá bao nhiêu . Mình new , nên cũng muốn tìm hiểu và nuôi loại này

Bjo muốn mua con như của e cũng fai 3 củ ngoài 3 củ. E mua của ae trên dd thui :)

Bác uri vào cho em xin tí ý kiến.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên