Thấy Xích non của mấy bác thấy ham quá , nên e mạnh dạn quất 1 e cho thoả chí tang bồng ^^

Ðề: Thấy Xích non của mấy bác thấy ham quá , nên e mạnh dạn quất 1 e cho thoả chí tang bồng ^^

Kêu cho tắm nắng chứ đâu kêu tắm sương đâu ko đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng sao ^:)^
ak thì ra tắm là tắm nắng =)) =))

Ðề: Thấy Xích non của mấy bác thấy ham quá , nên e mạnh dạn quất 1 e cho thoả chí tang bồng ^^

bác cho em hỏi bác mua em này giá bao nhiêu vậy.?.em muốn mua 1 em quá mà tiếc là em tận ngoài bắc

bác cho em hỏi bác mua em này giá bao nhiêu vậy.?.em muốn mua 1 em quá mà tiếc là em tận ngoài bắc

1.400 ở 9 Đào ( Sài Gòn ) bạn ah .....

Đẹp đó em, ráng bồi dưỡng thêm cho bé nhé

cái xi lanh bé kia thì có cho nó ăn được không bạn? Mình cũng vừa đi mua về nhưng thấy nó bé quá :|

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

up bên trang upanh đi bạn đừng cho Mod Phát xem mắc công Mod Phát thèm chảy nước dãi nữa
á à , nhớ nhé , sau này đừng có hỏi gì nhé gay huyền gầy

1.400 ở 9 Đào ( Sài Gòn ) bạn ah .....
thank bạn ko biết mình muốn mua và ship ra ngoài bác nàu có đc ko bạn nhỉ?chi sợ đường xa quá chim non ko chịu đc?

thank bạn ko biết mình muốn mua và ship ra ngoài bác nàu có đc ko bạn nhỉ?chi sợ đường xa quá chim non ko chịu đc?

cái đó thì mình chịu bạn ah . chuyển từ Sài Gòn xuống Vũng Tàu mất 4h mà mình còn run lên run xuống , huống chi trip ra Bắc cũng cỡ 1,5 ngày . :D

con này đầu to thật,khả năng trống cao lắm đây,bạn của bạn cũng biết lựa ghê

Mình tháy bạn cứ từ từ đi qua tết mình nghĩ ngoài Bắc cũng chuyển ra thôi. Vì giờ xích còn nhỏ với khí hậu không tốt này thì mọi người sợ chim yếu nên chưa nhập ra đấy.

mình cũng thấy anh em hn nói ra tết người ta sẽ nhập về nhưng giá xích ngoài hn hình như là 2t2 thì phải?ko biết giá ngực hồng thì thế nào các bác nhỉ?giá ngực hồng trong sg 350k phải ko ạ?em chưa chơi qua loại này bao giờ lên ko biết vì sao giá ngực hồng và giá xích lại chênh lệch như vậy hả các bác?em thấy ngưc hồng cũng đẹp mà nếu ko muốn nói là cá nhân em thấy ngực hồng đẹp hơn...mong đc các bác chỉ bảo..thank

mình cũng thấy anh em hn nói ra tết người ta sẽ nhập về nhưng giá xích ngoài hn hình như là 2t2 thì phải?ko biết giá ngực hồng thì thế nào các bác nhỉ?giá ngực hồng trong sg 350k phải ko ạ?em chưa chơi qua loại này bao giờ lên ko biết vì sao giá ngực hồng và giá xích lại chênh lệch như vậy hả các bác?em thấy ngưc hồng cũng đẹp mà nếu ko muốn nói là cá nhân em thấy ngực hồng đẹp hơn...mong đc các bác chỉ bảo..thank
xích to con hơn , khả năng nói đc nhiều từ hơn ngực hồng ( nếu đc dạy đúng cách ) , và cái quan trọng là nhiều người thích vẹt thì thích vẹt càng to con càng tốt . còn đẹp xấu thì tuỳ sở thích của từng người , cái gì đa số nhiều người thích thì sẽ đc đội giá lên cao , chưa kể xích đc người bán gán cho cái mác vẹt thái , nên giá đc đội lên cũng k có gì lạ

xích to con hơn , khả năng nói đc nhiều từ hơn ngực hồng ( nếu đc dạy đúng cách ) , và cái quan trọng là nhiều người thích vẹt thì thích vẹt càng to con càng tốt . còn đẹp xấu thì tuỳ sở thích của từng người , cái gì đa số nhiều người thích thì sẽ đc đội giá lên cao , chưa kể xích đc người bán gán cho cái mác vẹt thái , nên giá đc đội lên cũng k có gì lạ

ủa vậy xích là của vn luôn hã anh,trước giờ cứ nghĩ nó ở thái nhập về

ủa vậy xích là của vn luôn hã anh,trước giờ cứ nghĩ nó ở thái nhập về

Mấy ông bà bán chim đầu độc bạn quá rùi, nó made in viet nam nha bạn. hihi.

vậy xích nó ở vùng nào bạn nhỉ,sao trước giờ coi mấy chuyên mục quay các khu rừng vn thì chỉ có ngực hồng ở bù đăng bình phước,gia lai.v,v,v còn xích không thấy nói đến

ỐI ... E xích này của bác trụi lủi thế ~_~ K mưa con lớn hơn tí dễ nuôi bác à ~_~

Xích của mình sau 1 tuần chăm sóc . Cảm thấy chăm e nó khá vui , nhẹ nhàng , sưởi ấm đầy đủ 24/24 . ngày mình cho ăn 5 cử ( 7h , 10h30 , 14h , 17h , 21h ) . ăn xong mỗi bữa có uống nước & lau chùi mỏ cẩn thận . Các bác nhìn giúp e xem e nó tiêu hoá như zậy có ổn ko ? thanks các bác.... ^^

và 1 tấm chụp chung vs chủ ..... :D :D :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

E Chơi chụp phân nữa mới ác, ba và bé đều ngon zai hết hehhehehehe !! Chăm tốt quá e ơi !

cứ duy trì cái đà này nhé , vẹt non rất nhạy cảm , nếu có thay đỗi gì sẽ biểu hiện ngay , còn nếu thấy xuôi chèo mát máy thì cứ thế mà tiếp tục

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên