Tình hình VKX HCM 23/9

vuhoang

Thành Viên
Điểm
16
Hôm nay ra ngoài khúc gần chợ Kim Biên thấy có 1 em xích trống bằng tuổi bé Quậy của chị Trang, rất thân thiện:x, em sờ đầu mà ko thấy cắn, mập mập to con, có nhiều ngực hồng mùa này nhưng nhát:(

Ngoài tiệm Hoàng Kim có 1 con sun conure non chưa mọc đủ lông còn để trong thùng:x, ngoan lắm giá 10tr, lorikeet non cũng chưa mọc đủ lông giá 15tr ai muốn mua thì ra đó nha:), mấy e đó ngoan lắm, nhìn lanh lợi khoẻ mạnh:D

Nhiệm vụ đến đây kết thúc:), thanks pà kon ghé xem:))

Ðề: Tình hình VKX HCM 23/9

Cám ơn chuyên gia sờ trym khu vực thành thái đã thám thính :)) !!

anh Uri fảj nój là : cám ơn chuyên gja săn tìm sờ trym toàn quốc đã thám thính tình hình =))=))=))

Chợ kim biên ở đâu vậy hoàng. Bé xích đó già rồi à, có vòng cổ luôn rùi hả, mà giá nhiêu có biết không em.

Dạo này vuhoang mở rộng địa bàn quá he. Bữa nào chia cho anh miếng đất làm ăn nhé :))
Thks em nhiều
Mà chợ Kim Biên giống ngoài HN vậy?
giá ở Hoàng Kim mắc quá

Dạo này vuhoang mở rộng địa bàn quá he. Bữa nào chia cho anh miếng đất làm ăn nhé :))
Thks em nhiều
Mà chợ Kim Biên giống ngoài HN vậy?
giá ở Hoàng Kim mắc quá

chợ Lớn đó a Ro:D, dạo này e hay lên đó với pa mua đồ cho giỗ ông nên e hay dạo zdô đó xem:)

Đi dữ e, đi nhớ đeo khẩu trang coi chừng mưa gió làm phai mờ " nốt rùi " đó nha :)) !! mất nét đẹp hết !!

hồi chiều e ra đó thấy con lorikeet và con sun conure nằm bẹt xuống luôn, nằm thở hổn hển:-s, thấy lo cho mấy e nó quá:-s

Chợ Kim Biên là khu bán hóa chất trên Q6. còn chợ Bình Tây - chợ lớn (từ chợ Kim Biên đj thêm 1 đoạn nữa ) là khu chợ bán sỉ nhjù lọaj hàng hóa , thực phẩm , thưc ăn, đồ dùng v.v.....ae có thể mua hướng dương ở đây gjá dao động từ 45k đến 50k / 1kg tùy hàng bán

Hôm nay ra ngoài khúc gần chợ Kim Biên thấy có 1 em xích trống bằng tuổi bé Quậy của chị Trang, rất thân thiện:x, em sờ đầu mà ko thấy cắn, mập mập to con, có nhiều ngực hồng mùa này nhưng nhát:(

Ngoài tiệm Hoàng Kim có 1 con sun conure non chưa mọc đủ lông còn để trong thùng:x, ngoan lắm giá 10tr, lorikeet non cũng chưa mọc đủ lông giá 15tr ai muốn mua thì ra đó nha:), mấy e đó ngoan lắm, nhìn lanh lợi khoẻ mạnh:D

Nhiệm vụ đến đây kết thúc:), thanks pà kon ghé xem:))

Bạn có thấy tiệm nào bán cock ko bạn.If thấy chỉ giúp mình với

Bạn có thấy tiệm nào bán cock ko bạn.If thấy chỉ giúp mình với

hình như ngoài thành thái bây giờ toàn cock bệnh ... hôm 23/9 cũng đi mà thấy cock mỏ no mọc nấm , lông lá te tua , đầu hói ko à bạn

Mấy con cock đó để lâu lắm rùi đâu có ai mua đâu.Cock hình như hết mùa rùi thì fải nên ko còn chỗ nào bán hết.

cock ở Hoàng Kim toàn bệnh ko à, nhìn mấy ẻm lông lá rụng te tua tội nghiệp gê:((

Chắc hết mùa rồi hay sao mà không thấy nhập về nữa.

a Phong chỉ e cách thuần con cok đi:), mấy bữa nay bị nó phập đau mún chết:((, tình hình là e nó sắp hót đc bài If you happy and you know it:), đợi nó hót nhuyễn bài đó rùj e quay clip cho mọi người coi:), cái này gỡ gạc đc chút:))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,440
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên