Tình hình VKX ngày 30/9

Ðề: Tình hình VKX ngày 30/9

Lâu quá ko thấy a Vũ online :))
Dạo này việc nhiều quá hả anh
Bé Blue sao rồi anh ?

chuẩn bị cho vợ sinh nên công việc và lo chuyện cũng khá bận rộn..bé vẫn vui đùa ở nhà,còn bắt nạt con anh nữa mới ghê..cứ chạy theo dí con anh..bó tay...:=))

giá của Lorikeet tới 15tr lận a uri:D, còn Sunconure là 10tr:)

Hồi trước cũng có một bé lori giá có 7 triệu thôi mà, giờ mắc vậy. Chắc phải qua thái lan tìm hiểu nhập về cho anh em quá. hehe.

Hồi trước cũng có một bé lori giá có 7 triệu thôi mà, giờ mắc vậy. Chắc phải qua thái lan tìm hiểu nhập về cho anh em quá. hehe.

Mọi người mong tin của bác lắm đây ;)) k biết bao giờ thì VN cúng có trại vẹt????????????????

chuẩn bị cho vợ sinh nên công việc và lo chuyện cũng khá bận rộn..bé vẫn vui đùa ở nhà,còn bắt nạt con anh nữa mới ghê..cứ chạy theo dí con anh..bó tay...:=))

hehehe, dữ dữ ta. em thấy cookatool hiền mà anh, chắc nó chạy nhảy giỡn thôi hả?

Nhớ đi sao về vậy nha em =)) =))

Nghĩ lại ở nhà cho an toàn. kaka.................................

Em qua bển về mà giống chị Lâm Chi Khanh chắc ae .......

A phong ơi, a giữ tiền e 3 cái Clicker : Sungoku, Trang, A trọng đó nha , không lấy a mua kẹo ăn hết à :( !!

3 cái, chà... cũng dc 500g kaytee ha.............

Chủ nhật tuần này có ai off không vậy ta. Anh uri cỡ 9h có mặt ở thành thái em đưa cock cho ha.

Uhm , chủ nhật gặp chú , chưa đi thailand à :)) !!

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,440
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên