update bầy vẹt cockatiel đầu năm

trungtinbm

Thành Viên
Điểm
6

Ðề: update bầy vẹt cockatiel đầu năm

1 gja đình hạnh fúc ^^! mí pé kute wó a ơj :D

Chài, dạo này diễn đàn nhiều người nuôi cock đẻ quá. Ngưỡng mộ!Trông 2 bé dáo dác mà thích quá

Bạn mua thêm 2 bé của anh tùng à, các bé màu xám hay sao vậy.

Bạn bắt lâu chưa, sao anh tùng bảo qua tết mới có mà. Bạn chụp gần 2 em nó cho mọi người xem cho rõ.

Bạn bắt lâu chưa, sao anh tùng bảo qua tết mới có mà. Bạn chụp gần 2 em nó cho mọi người xem cho rõ.
thì mình bắt hết rùi nên a Tùng nói qua tết mí có nữa. Dt chụp không rõ nên các bạn thông cảm, zứ trời này lạnh quá 2 pé còn nhỏ quá nên không dám đem ra chơi nhiều

Hôm trước mình thấy còn cả loại ngọc trai mà, nguyên ổ toàn xám không hả. Anh có biết trống mái khi còn nhỏ vậy không bạn. Mà bạn cho mình địa chỉ của anh tùng luôn đi, tuần sau mình đi tiền giang, có khi ghé qua chơi. hehe.

Hôm trước mình thấy còn cả loại ngọc trai mà, nguyên ổ toàn xám không hả. Anh có biết trống mái khi còn nhỏ vậy không bạn. Mà bạn cho mình địa chỉ của anh tùng luôn đi, tuần sau mình đi tiền giang, có khi ghé qua chơi. hehe.
còn nhỏ không biết trống mái đâu bạn ơi. nhà A Tùng ở đường Huỳnh Tịnh Của, P7, Mỹ Tho. sau lưng nhà thờ a'.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,440
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên