Chùm ảnh bầy vẹt về quê ăn tết- tiếp theo

Ðề: Chùm ảnh bầy vẹt về quê ăn tết- tiếp theo

Nhìn đàn chim mê quá, mình cũng muốn làm 1 cặp, nuôi bọn này có tốn gạo không bạn?

Nếu đã đam mê thì thấy nó chẳng tốn bao nhiêu cả. Mỗi tháng nhịn 2 gói thuốc là đủ chăm rồi :))

Nếu đã đam mê thì thấy nó chẳng tốn bao nhiêu cả. Mỗi tháng nhịn 2 gói thuốc là đủ chăm rồi :))
Riêng mình và Roit thì phải nhịn cả cho các cháu nữa :)) :))

Vườn tược nhìn mê quá, không gian sống quá ổn cho mấy em vẹt rồi :">

Sếp có biết làm sao kiếm được 1 cặp ở Hà Nội không? Có ai ở Hà Nội đang nuôi đẻ để cho em 1 cặp vơi![-O<

Nhìn đàn chim mê quá, mình cũng muốn làm 1 cặp, nuôi bọn này có tốn gạo không bạn?

tốn cũng ko bao nhiêu đâu bạn, nếu thích nuôi thì giá trị tinh thần nó mang lại thì ko tính được bằng $ đâu, mình ngắm tụi nó ko chán
Vườn tược nhìn mê quá, không gian sống quá ổn cho mấy em vẹt rồi :">

hj, đó là ko gian quê nên vậy, TP thì ko dc đâu, nhưng khổ nổi về quê buồn quá nên fai lên xì gòn lăn lộn kiếm sống, sống được dưới quê thì quá nhiều ko gian nuôi " vịt " rồi :)

tốn cũng ko bao nhiêu đâu bạn, nếu thích nuôi thì giá trị tinh thần nó mang lại thì ko tính được bằng $ đâu, mình ngắm tụi nó ko chán

hj, đó là ko gian quê nên vậy, TP thì ko dc đâu, nhưng khổ nổi về quê buồn quá nên fai lên xì gòn lăn lộn kiếm sống, sống được dưới quê thì quá nhiều ko gian nuôi " vịt " rồi :)

Lăn lộn ở đâu vậy e, có bò trường nằm dài ra ko =)) =)), cv của e nghe nặng nhọc quá =)) !!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Lăn lộn ở đâu vậy e, có bò trường nằm dài ra ko =)) =)), cv của e nghe nặng nhọc quá =)) !!

lại bị chém nữa, nếu dc bò trường nằm dài thì sướng chứ ko cực =)) a uri ah

lại bị chém nữa, nếu dc bò trường nằm dài thì sướng chứ ko cực =)) a uri ah
Ở quê ko có hèn gì e lên SG làm =)) =)) =)) !! Thật là yêu nghề quá =)) !!

thằng nhok săn hình với nhiều tư thế độc nhỉ hii

Mã lai mà nuôi đem ra ngoài trời là người dạy rất giỏi đó :">

Mã lai mà nuôi đem ra ngoài trời là người dạy rất giỏi đó :">
ko biết bạn khen thiệt ko, coi như thiệt nha \:D/- bạn khen ngại quá vì cắt cánh nó đâu bay được nên đành đi ăn như gà thôi :D:D

ko biết bạn khen thiệt ko, coi như thiệt nha \:D/- bạn khen ngại quá vì cắt cánh nó đâu bay được nên đành đi ăn như gà thôi :D:D
=)) =)) =)).
mềnh cứ tưởng ko cắt cánh.Mình xem những bộ film có những con chim cắt rất khôn.Nó bay quan sát rồi về với chủ.Ước mơ ấy đã ấp ủ từ lâu.Và mình đã thực hiện nhiều lần.Kết quả bay đi sạch :))

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,440
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên