vài tấm ảnh BIG và Clip text máy vừa được tặng

huyvu2875

Thành Viên
Điểm
16
làm vài tấm ảnh cho bé BIG và Clip xem máy được tặng xài ok ko...=))
[YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=Bx3v2rdgXyE&feature=youtu.be[/YOUTB][YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=ELIL8uZBARg&feature=youtu.be[/YOUTB]
quay phim ko được ok lắm..chắc phải làm 1 em để quay phim cho ngon lành..:)

Ðề: vài tấm ảnh BIG và Clip text máy vừa được tặng

Vẹt CATALINA MACAW :) Chưa biết nói hả bác Vũ?

Chờ lông đuôi dài ra thì tuyệt hehehehe =)) =))
Bila thích bóc tem quá ta =)) =))

ngoan như chó con. Bác có cắt cánh bọn này không thế..

con chim chút xíu mà đặt tên BIG nghe thèm món vịt roti:bz quá cụ huyvu ơi =))
<------ Bổ sung bài viết ------->
Chờ lông đuôi dài ra thì tuyệt hehehehe =)) =))
Bila thích bóc tem quá ta =)) =))

oài, người ta thich kệ ng ta, thế ông thì chê tem àh? =))

Em muốn bóc tem Bila quá mà chưa có cơ hội =)) =)) =))

ngoan như chó con. Bác có cắt cánh bọn này không thế..

cắt chứ..ko cắt bay tùm lum trong nhà chịu gì nỗi..mà dù đã cắt rồi BIG vẫn đẹp trai ý mà..=))...mỗi bên 4 lông chính và cắt khéo là ok...=))..
con chim chút xíu mà đặt tên BIG nghe thèm món vịt roti:bz quá cụ huyvu ơi =))
đâu có..thấy vậy chứ to gần bằng con gà mái rồi...nuôi cho bé chịu ăn đầy đủ to = hoặc hơn con gà trống ấy chứ..nên đặt tên BIG cũng đâu có sai so với loài vẹt đâu nè..=))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

chủ thớt ơi con này nhìn đã quá, chủ thớt mua nó giá nhiêu thế,cho địa chỉ bán chim lun nha chủ thớt, lúc chủ thớt mua là con non hay sao mà hiền, dễ thương thế, ước gì được như anh ấy

chủ thớt ơi con này nhìn đã quá, chủ thớt mua nó giá nhiêu thế,cho địa chỉ bán chim lun nha chủ thớt, lúc chủ thớt mua là con non hay sao mà hiền, dễ thương thế, ước gì được như anh ấy

con này mua lúc khoảng 3 tháng tuổi,giá em nó là trên 4000$..nhờ đứa em đem về..nếu cần thì call 0903649549 mình sẽ đem về cho..còn nếu ko ra Hoàng Kim giá ở đó bán cũng khoảng trên 100t...mua loài này bắt buột là con non nha..chứ bổi thì bó tay..nó mà cắn 1 phát..thì...=))

con này mua lúc khoảng 3 tháng tuổi,giá em nó là trên 4000$..nhờ đứa em đem về..nếu cần thì call 0903649549 mình sẽ đem về cho..còn nếu ko ra Hoàng Kim giá ở đó bán cũng khoảng trên 100t...mua loài này bắt buột là con non nha..chứ bổi thì bó tay..nó mà cắn 1 phát..thì...=))
Hâm mộ anh quá huyvu, ước gì trúng tờ vé số độc đắc mua bên anh 1 con anh,nhìn đẹp chảy nước miếng\:D/

con cũ nhìn đẹp hơn con này mà bay mất tiếc wa' ^^

dòng catalina này max weight là khoãng 1900 grams , còn trung bình là 950 - 1200 grams , năng nhất là blue and gold max weight là 2450 grams

Bác chịu chi quá :D Với số tiền đó thì em không mơ nổi :))
Nói chung đã thích rồi sao phải xoắn, phải không chủ thớt :)

con cũ nhìn đẹp hơn con này mà bay mất tiếc wa' ^^

Blue and gold nhìn màu sắc chỉ có xanh vàng thôi nên ko đẹp đâu...tại mình nhìn thấy hoài chán và là em mái nên mới bán lại chứ ko phải bay đâu...:)
dòng catalina này max weight là khoãng 1900 grams , còn trung bình là 950 - 1200 grams , năng nhất là blue and gold max weight là 2450 grams

ủa..ko phải loại Green-winged Macaw là loài to con chỉ thua sau Hyacinth Macaw thôi sao...hóa ra bé Blue gold là to con hơn ah..dẫu sao thì màu sắc và tướng tá bé catalina macaw này đã ok rồi..và được 1 cái nữa khi thả xuống ko ĩa bậy là wa ok..thả xuống chơi ko ĩa bậy..chỉ lên cầu mới ĩa là wa ok rồi..đỡ dơ nhà..chứ bé Blue gold lúc trước ĩa liên tục..chùi mệt nghĩ..mà dạo này giá vẹt lên giá wa trời..lúc trước bé Molucan chỉ khoảng 1700-1900$ ,mà giờ đã lên 3000$..= với Blue Eye luôn mới ghê...mà đã chơi dòng Cockatoo rồi nên giờ ko còn ham em nó nữa..=))..tắm em nó xong thất vọng..=))..

Blue and gold nhìn màu sắc chỉ có xanh vàng thôi nên ko đẹp đâu...tại mình nhìn thấy hoài chán và là em mái nên mới bán lại chứ ko phải bay đâu...:)

ủa..ko phải loại Green-winged Macaw là loài to con chỉ thua sau Hyacinth Macaw thôi sao...hóa ra bé Blue gold là to con hơn ah..dẫu sao thì màu sắc và tướng tá bé catalina macaw này đã ok rồi..và được 1 cái nữa khi thả xuống ko ĩa bậy là wa ok..thả xuống chơi ko ĩa bậy..chỉ lên cầu mới ĩa là wa ok rồi..đỡ dơ nhà..chứ bé Blue gold lúc trước ĩa liên tục..chùi mệt nghĩ..mà dạo này giá vẹt lên giá wa trời..lúc trước bé Molucan chỉ khoảng 1700-1900$ ,mà giờ đã lên 3000$..= với Blue Eye luôn mới ghê...mà đã chơi dòng Cockatoo rồi nên giờ ko còn ham em nó nữa..=))..tắm em nó xong thất vọng..=))..

torng tài liệu trên google thì đúng như a nói , cũng như trên google thì mục description có để hyacinth macaw từ 1,2 - 1,7 kg , còn blue and gold chỉ từ 1,2 - 1,5 kg . , nhưng thực tế thì lại không phải vậy a à , gửi a để a tham khảo http://www.scottemcdonald.com/pdfs/Average Weights.pdf

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên