vài tấm ảnh mới về BIG nào..:)

Ðề: vài tấm ảnh mới về BIG nào..:)

chính xác..giá lúc rước BIG về la 1800$ đóa.....nếu muốn rước bạn BIG về cần giới thiệu anh sẳn sàn giúp cho....chỉ cần 1 ly cafe thôi...:=))

Chỉ cần 1 ly cafe là được pé Big, mại zo mại zo =)) =))

ấy chết...ai đồn kinh thế...anh nói 1 ly cafe là công anh làm trung gian thui nha...chứ ko phải 1 em bạn của BIG chỉ 1 ly ah..:(( chết anh đóa...:((

ấy chết...ai đồn kinh thế...anh nói 1 ly cafe là công anh làm trung gian thui nha...chứ ko phải 1 em bạn của BIG chỉ 1 ly ah..:(( chết anh đóa...:((

Em đồn đó anh =)) =))
Mà tại anh nói muốn rước bạn Big thì Cần 1 ly cafe mà =))

1,5 kg = 16$ = 330k nhập về VN chắc cũng 1000k quá :D

nếu a có điều kiện thì đừng cho ăn kaytee , kaytee bên mỹ bị mấy người nuôi họ chê. vì chim k thích kaytee , nếu muốn a tìm loại này , bảo đãm chim ăn ngon miệng , loại này đc thịnh hành bên mỹ http://www.petco.com/product/107968...iet-for-Large-Birds.aspx?CoreCat=OnSiteSearch

hĩ...sao em ko nói sớm dùm anh...làm anh mua kaytee rồi...muốn gởi về nữa phải tới tháng 11 mới có người về...dẫu sao cũng thanks em...

ngoài Hoàng Kim có con macaw non kìa, a huyvu ra làm e cho BIG có friend:)

Non là nhiêu tháng em? biết giá nhiêu ko?

ngoài Hoàng Kim có con macaw non kìa, a huyvu ra làm e cho BIG có friend:)

thôi anh ko GD với Hoàng Kim nữa đâu.....với lại giá Hoàng Kim cao hơn chổ anh wen rước BIG về nhiều...giá chắc chắn sẽ CHAT hơn nhiều...:=)) vì Hoàng Kim ko nhập trực tiếp về mà phải wa trung giang..:))..nên anh có thích thì anh đón anh em của BIG wa người wen bên anh cho rẽ và dễ làm việc hơn...đang thích bé catalina macaw nhưng chắc dễ sang năm mới đón về tiếp wa..chứ đón năm nay nữa vợ nhăn liền...:(

đã ra Hoàng Kim xem thử chú Macaw nhưng là chú vẹt củ mà trước khi mua BIG anh đã thấy thì phải...sau 1 thời gian về nhà mới chắc ko ổn hay sau lại ra lại chổ củ...mà chắc chú này bị Stress thì phải...lúc anh thấy chú ấy lông vẫn vậy,nói đang thay lông mà bây giờ lông cũng vẫn thế..có lẽ bi Stress bứt lông nên lông ko ra đủ nỗi..buồn cho bạn của BIG...:(

đã ra Hoàng Kim xem thử chú Macaw nhưng là chú vẹt củ mà trước khi mua BIG anh đã thấy thì phải...sau 1 thời gian về nhà mới chắc ko ổn hay sau lại ra lại chổ củ...mà chắc chú này bị Stress thì phải...lúc anh thấy chú ấy lông vẫn vậy,nói đang thay lông mà bây giờ lông cũng vẫn thế..có lẽ bi Stress bứt lông nên lông ko ra đủ nỗi..buồn cho bạn của BIG...:(

chắc do ng` ta ko chăm pé kỹ và wan tâm pé :( thấy thương wó :((

ngoài Hoàng Kim có đợt về chim cockatoo non mới...ai rảnh ra rờ trym ko nào..:))..giá thì hơi chat đây..:=))...có 1 chú Blue Eye cockatoo 6 tháng tuổi khá dể thương và thân thiện giá cũng khá ngon....50t....ai wan tâm ko nào...rước bé này mà về chắc bé BIG với bé này chiến đấu wa..vì cả 2 đều 6 thang... lớn chắc ko ổn...thôi xem và rờ trym chơi thôi chứ hiện ko giám nghỉ rước về..chờ vợ sinh xong tính..:=))

Giá khá chát :D, sinh xong ko tính nổi luôn đó anh :D.

Giá khá chát :D, sinh xong ko tính nổi luôn đó anh :D.

chắc rước bé Blue Eye Cockatoo giá 3500$ về wa...dể thương wa đi thôi...đưa tay vuốt đầu là nó đưa đầu lại gần cho vuốt...còn đưa má nằm trên lòng bàn tay nữa chứ...wa kưng luôn..giá thì chát thật...nhưng thích wa rồi làm sao đây...:(...chắc liều luôn vậy...vợ anh cũng thích luôn nên chắc rước về luôn thôi...sẽ có hình bé COCKATOO cho mấy em xem...:=))

a mua rùj lấy trym đây e sờ đây:(:)((, zdậy khi nào a mua zdậy? Để e ra phán câu tiên tri cho ông chủ ổng sợ chơi=))=))

rước đj anh ^^! anh ra off đem ra cho tụj e sờ ké :D

phải nói là e cockatoo cực kỳ dễ thương lun:x, e đứng vuốt ve e nó hoài mà ko muốn về:))

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên