Xin hướng dẫn nuôi và dạy ưng ấn

Ðề: Xin hướng dẫn nuôi và dạy ưng ấn

em thich lời CM của bác kaiser!!
Chúc bác sức khỏe dồi dào.HI!

Trong cái rủi có cái may. Con ưng ấn của behoa172 đã tới tay em , lên 4r bị các bác nhà ta chém nhiệt tình quá nên em nó sợ tới mức không giám nuôi chim săn nữa rồi , đành để lại cho em giá nửa vốn ,
còn cái may là em nó đã về với thiên nhiên . Còn lý do em nó về với thiên nhiên thì dài dòng lắm ,
To kaiser ,mình rất đồng tình với ý kiến của bạn đúng là newmember boa giờ cũng bị rơi vào tình trạng giống như behoa172 và một số bạn khác .
Theo mình nghĩ thì các bạn mới chơi (mình cũng trong số đó) nên tìm hiểu trước 1 số thông tin về con chim mình đang nuôi , chắc chắn sẽ có rất nhiều thông tin liên quan . Rồi sau đó đưa ra những câu hỏi chi tiết , từng phần , chứ không nên hỏi chung chung như con này nuôi thế nào hay con chim này nuôi đến khi nào thì săn được . Như vậy các lão làng trong 4r mình trả lời chắc dễ dàng hơn .

Mình tìm hiểu cả tháng mới dám rước chym về nà hihi !

em thì ko bít gì cứ hỏi bác gu gờ hehehehe. thân vui tí thôi ae cười lên nào

ok behoa 172 mua chim lần này là trong trường hợp bất khả khắng, thực sự mình cũng cực kì gét chim của VN bị bán sang CN, behoa 172 liên lạc với mình, mình sẽ giúp bạn tất những gì mình biết để huấn luyện chú chim này
Thuần bổi khó hơn chim cn nhìu k a

tất nhiên rồi hi hi hi chim bổ có kinh nghiệm săn mồi mà

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,487
Thành viên
149,095
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên