Yểng bắc non cuối mùa nè các bác

Ðề: Yểng bắc non cuối mùa nè các bác

lên nàouppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Ở chín đào giờ hiện nay còn hàng non ko vậy và có giá cả ko ? Ai cho tui địa chỉ cái đi nào nè !
341 Lê Trọng Tấn - Tân Phú. Ghé cách đây 1 tuần có Nhồng non đó, hiện nay Nhồng non thường nhập khẩu từ Thái Lan (nuôi đẻ) nên thường có quanh năm. Giá Chín Đào 1tr250.

Tiệm đó người ta k nói thách đâu, từng đợt hàng có thể chênh lệch tí thôi. Bạn cứ lên đó mà xem. Còn tính bắt đền thì mìng chịu ... Ặc ặc ...

lên top nàoupppppppppppppppppppppppppppppp

Có ai mua Nhồng ở tiệm chị Đào ko ạ ? Giá nhiêu 1 con Ạ ? Để biết giá mà mua ! Vì có nhắn tin cho chị Đào báo giá mà ko báo lại luôn ko? Ko hiểu sao nữa ! CÓ nhắn là có Nhồng thôi ! tại nhà xa nói trước mới qua chứ qua ko có lại chạy về thì xa quá !
Lúc nào mà k có hả bạn, giá o đos 1tr2. Họ trả loi bạn vạy là đung roi, trg kd đt họ k nói giá đau!

len naouppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Nhồng con hiện nay tìm con non ở HCM không khó, vì hàng từ Thái Lan về nhiều. Hôm qua đi dạo tìm Chim, ở quán Chín Đào - Lê Trong Tấn có rất nhiều Nhồng non còn lông ống. Giá 1.250.000 đồng 1 bé, hàng đẹp, chim to, số lượng nhiều tha hồ mà lựa trống.
chào bạn ae minh giao lưu mi-nhồng nhé

OKIE có gì qua mua liền cám ơn lắm nha nè ! Mà cho hỏi cái Bạn ơi ! Nhồng đó có to con và nói hay như mấy Nhồng ngoài Bắc MIềng Trung ko ạ ?
So với Nhồng bầu chắc có lẽ không bằng rồi. Mà mình cũng có một em Nhồng Gia Lai, nuôi to bự chảng nè! Mình nghỉ may mắn sẽ to con và quan trọng là do mình nuôi nữa. Mà Nhồng được con tố chất thông minh dễ dạy là tốt rồi.
<------ Bổ sung bài viết ------->
chào bạn ae minh giao lưu mi-nhồng nhé
Mình ở Sài Gòn, bạn HN làm sao mà giao lưu chứ. Trao đổi kinh nghiệm, dợt dãi ok, chứ mình có 2 em Nhồng thôi, cưng lắm nên chắc không cho đi đâu cả!

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,487
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên