[you] ơi. đánh giá cho em con khuyên này

Ðề: [you] ơi. đánh giá cho em con khuyên này

nhìn tàm tạm, được cái hoạ kép

chuẩn được cái họa(về hình thức).tố chất chỉ chủ top mới rõ...:d

mệt chán hôm nọ bẫy trượt phát con khuyên líu ngoài thiên nhiền bẫy bằng e mái già rừng chán

MÌnh cũng k bit tnào nhưng o wuê mình, mình thấy khuyên líu hay lắm và mình để ý thấy tòan e đuôi 1cọng thuj. Sáng ra lju thôj rồj.

mình ko giám chê gì đâu chỉ muốn nói chung về khuyên thôi vì con khuyên của bạn nhìn mắt thì được và có cái mũi hót to nhưng cái mỏ của nó hơi giày va con chim của ban co thể hình tó quá nói chung là cũng tạm ổn khi chưa co con khác thay thế

mỏ hơi dày bạn ạ. chơi cũng đc

Em này là chim nuôi non lên thì chăm để chơi ngay được,nhưng nếu là khuyên mộc hay mộc dở cho dù có bắn rồi bạn cũng cần "ép" cho nó thay lông 1 lần đã rồi hãy chơi.bạn cầm tay nên mình không nhìn rõ phần hậu và dáng chim nhưng nó có họa khá ( nhưng cần bổ sung hoa quả có mầu đỏ hay vàng ..) mỏ tốt nếu chăm chuẩn có khi líu mở miệng đấy.Đây là ít kinh nghiệm của mình.Chúc bạn thành công.Thân!

thì mình đã bảo mình chỉ tham gia thôi mà hi hi

Híc.Nhà em cũng đang nuôi 1 em giống em này phên phết.Chỉ có điều tắm táp thường xuyên nên nhìn bóng bộ đẹp hơn thui.Anh em trong diễn đàn bảo là boy 100% mà nuôi hơn 1 tháng rồi mà chưa thấy dấu hiệu gì.Cố chịu vậy.chứ thả ra là chết tội nghiệp lắm.

Ðề: s2lexus ơi. đánh giá cho em con khuyên này

Híc.Nhà em cũng đang nuôi 1 em giống em này phên phết.Chỉ có điều tắm táp thường xuyên nên nhìn bóng bộ đẹp hơn thui.Anh em trong diễn đàn bảo là boy 100% mà nuôi hơn 1 tháng rồi mà chưa thấy dấu hiệu gì.Cố chịu vậy.chứ thả ra là chết tội nghiệp lắm.

bạn biết tại sao con khuyên bạn ko líu ko?
vì bạn có một chú bạn lên tìm em nữa thì con của bạn thể hiện ngay chúc bạn thành công.

con còn cũng tạm dc còn do bạn nuôi nấng chú em nó thế nào nữa thôi .cố lên nuôi chim phải kiên nhẫn mới thnahf công dc

Ðề: s2lexus ơi. đánh giá cho em con khuyên này

bạn biết tại sao con khuyên bạn ko líu ko?
vì bạn có một chú bạn lên tìm em nữa thì con của bạn thể hiện ngay chúc bạn thành công.
Nhà mình đang nuôi 2 con mà.Cùng là nuôi non lên đấy.Giờ chỉ thấy chúng kêu chíu chíu chíu thui.thi thoảng kêu Creee.Liệu có phải do ăn uống chưa chuẩn không bạn nhỉ ?

minh cung ko duoc sanh ve khuyen lam

Ðề: thanhpham ơi. đánh giá cho em con khuyên này

nhờ các bác đánh giá cho em xem con này có mau miệng không
chú mới bẫy được ah ? Đã vào cám chưa ?

co bac nao o day sanh ve hoa mi hot ko chi giao rum em voi
<------ Bổ sung bài viết ------->
bạn cuncon nuoi khuyên nâu chưa

--------------------------------------------------------------------------------

ai mua khuyên bẫy pm tớ nha 01654193888 tên hải ở hải dương sll cũng có.oke

con này theo mình là ko chơi dc,tướng mạo xấu toàn thân,k là phải chọn những e thân hình thon nhỏ,dài càng dài càng tôt,tiếng kêu to,liên mồm,khi cầm trên tay phải mổ tay phùm phụp,( có bản lĩnh ko sợ ai)ĐÓ MỚI LÀ ĐẦU GẤU

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên