2 bé vẹt nhà mình ngày đầu làm quen

Ðề: 2 bé vẹt nhà mình ngày đầu làm quen

Chúc mừng chủ thớt có bé cock đã qua thời gian bệnh, nhìn đuôi em nó đẹp quá. Boy hay girl vậy bạn.

;))

cảm ơn bichslan nhiều lắm, nhìn hình mắc cười chết được, chủ thớt xem phim +++ thì ko cho cock hay ngực hồng xem lỡ nó bắt chước chắc độn thổ quá =))
<------ Bổ sung bài viết ------->
Chúc mừng chủ thớt có bé cock đã qua thời gian bệnh, nhìn đuôi em nó đẹp quá. Boy hay girl vậy bạn.

- Cảm on congphong , mình không biết nó thuộc hệ nào vì mới biết nuôi nên không thể nhận biết được
- Đọc theo mấy hướng dân anh em trên đây mà ko thể nào áp dụng được ví như xòe cánh hình trái tim gì gì đó mình ko hình dung được, hằng ngày mình vẫn thấy nó vương cánh mà nghĩ đó là hành động mà loài chim nào ko làm
Cock mình ko thấy hót mà chỉ kêu liên tục mấy tiếng vậy

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

con này lông ôm sát người , chim khỏe và sung , chúc mừng nha

con này lông ôm sát người , chim khỏe và sung , chúc mừng nha

- Đúng rùi anh Phát, nó tuy nhỏ con nhưng lông nhìn khít lắm và lông đầu hầu như không hói, hiện tại nó rất năng động hoạt bát, nhìn nó chơi mà thấy vui muốn nựng nó luôn mà hỏng được hihi
- Đang chờ nó thay lông vì lông nó là từ lúc mua về chưa thay cộng nào nên chưa ổn lắm

con vẹt trắng đẹp quá anh ơi, con đó giá cá ngoại tiệm chim cảnh bao tiền hả anh

Đang vào mùa, tầm này khoảng 400k-500k tùy con. Cao điểm có thể 600k / pé

có lẽ em phải chọn 1 bé thôi, dễ thương ko chịu được, em có con vẹt két mà nó hung dữ quá giống y hệt con vẹt xanh của bác, nó cạp đau lắm, anh cho em cách thuần nó cái

Pé cock nhìn rất dễ thương, có cái mào nữa. Mà cắn ko đau :D

Không dám cắn không đau đâu anh, gặp bé nào già và cứng đầu là đổ maú đấy. hehe.

con vẹt trắng đẹp quá anh ơi, con đó giá cá ngoại tiệm chim cảnh bao tiền hả anh
thks chimketnon, lúc mua 450k, nó có vẻ nhỏ con nhưng vì thấy ko hói và năng động hơn những con khác nên chọn luôn
có lẽ em phải chọn 1 bé thôi, dễ thương ko chịu được, em có con vẹt két mà nó hung dữ quá giống y hệt con vẹt xanh của bác, nó cạp đau lắm, anh cho em cách thuần nó cái
Nên mua đi em vì cock dễ thương lắm : hiền, cắn ko đau, có màu dựng dựng, có má hồng ( đỏ ) nữa ... :))

xác nhận nếu chỉ " cầm nắm" bình thường, ko làm cock đau hay quá hoảng hốt thì cắn ko hề hấn gì, còn trên giới hạn đó thì ko biết vì chưa bị lần nào ;)
<------ Bổ sung bài viết ------->
Nhắc mới nhớ, lúc mua thấy đầu cock hơi hói nhưng về chăm sóc thấy lông mọc ra lắp kín bây giờ hầu như ko còn hói nữa. Ko biết do may mắn ngay con ko hói hay thực chất cock chỉ bị rụng lông do vận chuyển

Cock màu trắng sữa thường hay bị hói do lai tạo cận huyết.
Có thể chế độ chăm sóc tốt thì lông ra nhiều, che bớt chỗ hói lại thôi.
Bạn vạch đầu nó ra xem có bị hói ko?

cock có mấy loại Riot , cock mình thấy giống màu vàng chanh nhạt chứ ko fai màu trắng, để vạch xem nó có hói ko sẽ báo ngay

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên