Bé Kira đã về với Akira

Ðề: Bé Kira đã về với Akira

xích của mình cũng kêu quá trời lông vẫn mọc chưa đủ.

Bé Kira chỉ kêu khi thấy bóng dáng của đồ ăn và đòi bế, ôm ấp thôi! Kira vẫn còn bé lắm chỉ ăn xong chơi tí rồi ngủ!

Bé Kira chỉ kêu khi thấy bóng dáng của đồ ăn và đòi bế, ôm ấp thôi! Kira vẫn còn bé lắm chỉ ăn xong chơi tí rồi ngủ!
bé của e ngủ liên miên lun à ? chắc đặt tên lười cho nó wá:))

àh,giới tính con Kira là trống luôn nhé akira...cứ gọi nó là cu Kira luôn cho đẹp hehe

sao hay thế A còn nhỏ cũng bít dc à? chỉ e với.

anh thì mù tịt,nhưng chim được bao trống ,nh phân biệt trống mái non rất dễ theo lời người bán l, còn bí kíp phân biệt thế nào người ta ko tiết lộ cho mình

anh thì mù tịt,nhưng chim được bao trống ,nh phân biệt trống mái non rất dễ theo lời người bán l, còn bí kíp phân biệt thế nào người ta ko tiết lộ cho mình
Oh thế ah...nếu là mái pé Quỳnh đè ra trị tội

Chị đaò bao trống cho a lun à sướng thế. Năm tới mà ko có đk mua xích mua thêm be NH nửa e di chung với a nha, để dc bao trống. Mà có trả thêm tiền ko?

àh,giới tính con Kira là trống luôn nhé akira...cứ gọi nó là cu Kira luôn cho đẹp hehe
Cứ tưởng như thế thôi nhưng vừa rồi về tới nhà bé la làng lên đòi ăn rồi phải dỗ gãi đầu gãi má, mới chịu im chỉ rên ư ử. Em cho nó ăn 1 lần 20 cc khoảng 4 tiếng thì tiêu hết. Giờ ăn là: 7am-11am-5pm-9pm. Poop phân đẹp thay giặt 3 cái khăn/ ngày. Sưởi ấm từ 9h30pm - 7am hôm sau, ăn sáng xong sưởi nắng 5 phút. Người Kira dơ lắm toàm cám ko à nghe mùi rất khó chịu nhưng ko tắm em nó dc, lấy khăn ẩm lau cũng ko hết đành phải thủ thỉ: "Con mau lớn nhanh để má tắm, chứ ko má ôm con xong ra đường nghe mùi cám thì khổ cho má quá!" Hihihi

Cứ tưởng như thế thôi nhưng vừa rồi về tới nhà bé la làng lên đòi ăn rồi phải dỗ gãi đầu gãi má, mới chịu im chỉ rên ư ử. Em cho nó ăn 1 lần 20 cc khoảng 4 tiếng thì tiêu hết. Giờ ăn là: 7am-11am-5pm-9pm. Poop phân đẹp thay giặt 3 cái khăn/ ngày. Sưởi ấm từ 9h30pm - 7am hôm sau, ăn sáng xong sưởi nắng 5 phút. Người Kira dơ lắm toàm cám ko à nghe mùi rất khó chịu nhưng ko tắm em nó dc, lấy khăn ẩm lau cũng ko hết đành phải thủ thỉ: "Con mau lớn nhanh để má tắm, chứ ko má ôm con xong ra đường nghe mùi cám thì khổ cho má quá!" Hihihi

má Quỳnh của kon nhứt rùj Kira ơj ;));));))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Hôm nay Kira làm nũng thấy em là la hét đòi ăn, ăn xong lại la đòi ẳm, ẳm một hồi em đuối bỏ lại vào lồng thì lại la lên chạy lòng vòng và nhất định ko chịu ngủ. Em đành mặc cái đầm bằng nỉ dày buộc thắt lưng lại xong lấy khăn quấn Kira lại rồi bỏ vô bụng vì thắt lưng lại rồi nên ko rớt Kira xuống dc nhưng lúc đi ngang cái gương mém tí sặc vì mắc cười......trông em y như bà bầu! :)) Nhưng thương lắm cơ Kira nằm trong bụng em lúc thì gặm chơi cái khăn lông mệt rồi thì dựa đầu vào người em ngủ ko kêu la tí gì cả! Có phải bé đang rất cần tình cảm của một người mẹ??? Bây giờ có ai đang làm vẹt mái ấp con như em ko??? hehehe :))

pà vẹt mẹ này thương kon gê ;));));)) ráng chăm kon đj em , sau này nó lớn nó báo hjếu em =))

mà côg nhận vẹt kon làm nũng nhìn ju chết đc :-*:-*

Sáng 5h bé Kira la lên đòi ăn sợ ba mẹ em dậy thì chết cả hai má con nên mắt nhắm mắt mở chạy đi rút điện đèn sưởi nhưng lại nắm cọng dây ko nắm cái phích nên BỤP! Đứt dây nên cầu dao cúp hết! Akira bay như siêu nhân từ lầu 2 xuống tầng trệt bật cầu dao! Hú hồn ko ai phát hiện hết! Bơm 15 cc cho Kira xong em ấy lại đòi bế thế là leo lên bụng Akira ngủ ngon lành còn em tỉnh cmnr!!!!

Sáng 5h bé Kira la lên đòi ăn sợ ba mẹ em dậy thì chết cả hai má con nên mắt nhắm mắt mở chạy đi rút điện đèn sưởi nhưng lại nắm cọng dây ko nắm cái phích nên BỤP! Đứt dây nên cầu dao cúp hết! Akira bay như siêu nhân từ lầu 2 xuống tầng trệt bật cầu dao! Hú hồn ko ai phát hiện hết! Bơm 15 cc cho Kira xong em ấy lại đòi bế thế là leo lên bụng Akira ngủ ngon lành còn em tỉnh cmnr!!!!
Hiiih... Ráng chăm sóc nó khoản 1 tháng thức khuya dậy sớm,..sáng sáng chạy như vậy... Em thế nào cũng tụt ký cho coi..

Akira mua hai hộp bột ăn dặm gạo trái cây cho Kira nhưng bé ko chịu nên xin TẶNG FREE cho bạn nào đang nuôi vẹt non:
  • 1 hộp đã khui múc dc có 2 muỗng
  • 1 hộp nguyên đai nguyên kiện chưa đụng tới
  • Ưu tiên cho ai gần nhà mình ở quận 6.
  • Đây là hình hộp bột:
images

Akira mua hai hộp bột ăn dặm gạo trái cây cho Kira nhưng bé ko chịu nên xin TẶNG FREE cho bạn nào đang nuôi vẹt non:
  • 1 hộp đã khui múc dc có 2 muỗng
  • 1 hộp nguyên đai nguyên kiện chưa đụng tới
  • Ưu tiên cho ai gần nhà mình ở quận 6.
  • Đây là hình hộp bột:
images
Tặng anh đi, anh và alvin qua nhà dẫn 2 mẹ con đi vòng vòng Sg chơi...chịu hôn..ekkekek

Tặng thì dc còn muốn chở em đi chơi anh phải qua cổng ba em đai đen tứ đẳng aikido!!! hehe! Còn nếu ko gấp thì cn off em mang ra Thành Thái cho tiện!

Tặng thì dc còn muốn chở em đi chơi anh phải qua cổng ba em đai đen tứ đẳng aikido!!! hehe! Còn nếu ko gấp thì cn off em mang ra Thành Thái cho tiện!
Ok cn gặp...hix ghê thế...a mới tam đẳng huyền đai tewondo thì soa...thôi bái papa em làm sư phụ trước rùi tính sao...ehhehheee. Vườn Hồng bít lối,...thì a chui rào

cn này off thì đem a cái hamness luôn nha Q

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên