Bé Kira đã về với Akira

Ðề: Bé Kira đã về với Akira

cn này off thì đem a cái hamness luôn nha Q
Vậy chủ nhật này đem :
  • 1 harness xích cho anh dreamehero95
  • 1 harness cockatiel cho anh Uri
  • 2 hộp bột cho anh Poseidon
  • 100gr ngũ cốc cho kelanhlung
Còn thiếu ai gì ko? Nói em nhá để Cn em vác ra luôn!

Vậy chủ nhật này đem :
  • 1 harness xích cho anh dreamehero95
  • 1 harness cockatiel cho anh Uri
  • 2 hộp bột cho anh Poseidon
  • 100gr ngũ cốc cho kelanhlung
Còn thiếu ai gì ko? Nói em nhá để Cn em vác ra luôn!

Thiếu 1 cái cho xích, e làm cho xích chân vàng cở trung 170-180 gram lấy con Quậy mà đo, làm như con của " Người không trym " thì tuột hết, mẫu a đặt hàng nhé !!

Up cho bác đắt hàng =)) !!

Ủa em thấy Avian làm kiểu đó bán được lắm mà? Kili, Truman của Michael và Cùi Bắp của anh Phát cũng xài kiểu đó mà? (thảo luận thôi nhé)Khách hàng là thượng đế nên hàng thì em vẫn làm theo đúng ý của anh!

Hai mẹ con nhà này coi bộ tình cảm khắng khít ghê nghe :D

Hì hì anh trả Bila về chủ rùi :D, CN thì anh k hứa trước. :(

:-? bé xinh quá cn có đem đi off luôn ko nhỉ

Kira play time

[YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=qKdQ3VrUPUs&feature=youtu.be[/YOUTB]

[YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=3NxDXvqWmEY&feature=youtu.be[/YOUTB]​

j mà trùm e nó kín dữ vậy e.....................

j mà trùm e nó kín dữ vậy e.....................
Không trùm nó một hai đòi chui vào người em ngủ sợ lát quên lăn qua 1 cái là toi luôn em nó! Thế là quấn lại cho nó nhìn mặt em ngủ, ko nhìn thấy mặt em là ko chịu ngủ đâu!

2 má kon nhà nj` cứ show hjnh` và clip ljên tục =))

chủ nhật đem dây cối cho chj nha em

Không trùm nó một hai đòi chui vào người em ngủ sợ lát quên lăn qua 1 cái là toi luôn em nó! Thế là quấn lại cho nó nhìn mặt em ngủ, ko nhìn thấy mặt em là ko chịu ngủ đâu!

Em và chị BichLan cứ làm anh muốn hóa thân thành Vẹt k àh ~X(

Bé Kira mỗi lần cho ăn nó đớp cái xi lanh liên tục nên em phải dùng ngón cái với ngón trỏ giữ yên mỏ nó để bơm nên giờ mỗi lần thấy ngón tay em là há mỏ gặm chơi (ko cắn chỉ nhá nhá chơi thôi ) vậy sau này nó có cắn em ko?

Bé Kira mỗi lần cho ăn nó đớp cái xi lanh liên tục nên em phải dùng ngón cái với ngón trỏ giữ yên mỏ nó để bơm nên giờ mỗi lần thấy ngón tay em là há mỏ gặm chơi (ko cắn chỉ nhá nhá chơi thôi ) vậy sau này nó có cắn em ko?
hên xui à tùy vào tình cảm của chị đối với nó có sâu đậm hay tàn nhẫn thui.

Chị góp ý tý nhé chị nhớ là e cũng thích làm bánh e có bao bắt kem không?? Chị cũng thích làm bánh nên nhà chị luôn có sẵn bao bắt kem, chị bơm bột cho bé Gold nhà chị bằng bao bắt kem ko àh, chị thấy nó dễ cho vào miệng bé để bơm vào miệng và nó cũng mềm ko sợ đau mấy bé như ống chích, 1 bao chị thường xài vài ngày đó, mỗi lần cho ăn xong chi vào vòi nước rửa lại với nước rửa chén cho sạch rồi trút ngược đầu bao xuống để phơi vài tiếng sau cho ăn cữ tiếp theo là bao bắt kem đã khô hẳn rồi !!

Bao bắt bông kem thì em luôn có sẵn nhưng khó lường chính xác lượng thức ăn bé nó ăn và em giữ cho miệng nó há kê đầu ống bơm lên thành mỏ bơm từng ít một cho bé tự nuốt chứ ko đưa sâu vào họng nên ko sợ bé bị đau và ăn xong là em trụng nước sôi (từ phích/ bình thủy)! Phòng em giờ đúng nghĩa như phòng bà bầu há há há!!! =))

Bao bắt bông kem thì em luôn có sẵn nhưng khó lường chính xác lượng thức ăn bé nó ăn và em giữ cho miệng nó há kê đầu ống bơm lên thành mỏ bơm từng ít một cho bé tự nuốt chứ ko đưa sâu vào họng nên ko sợ bé bị đau và ăn xong là em trụng nước sôi (từ phích/ bình thủy)! Phòng em giờ đúng nghĩa như phòng bà bầu há há há!!! =))
cụ thể hơn là bà bầu đã đẻ và đang nuôi con :))

em gắn thêm cái đầu dây oxi của cá cảnh vào thế này đút cho Kira rất tiện lợi:

Chị thì cho ăn 1 lần đầu đề biết bé ăn bao nhiêu xong rồi cứ thế múc bao nhiêu muỗng nước đúng số lượng bé ăn rồi pha bột vào thôi, sau này bé nó lớn e ko cho sâu sâu vào tý là nó hay phun ra ngoài lắm, với ai mà nuôi cock thì bao bắt kem thì cũng dễ cho ăn hơn vì mỏ tụi nó nhỏ hơn NH và xích ^^ Em thì kĩ lưỡng rồi, chị thấy đồ dùng e chuẩn bị cho bé đầy đủ quá chừng, chị đang đợi e khai trương shop để mua vài món đồ chơi cho bé nhà chị nè ^^

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên