buổi sáng mùng 1 kinh hoàng

dungnguyen29681

Thành Viên
Điểm
18
Tối qua trời nóng nhà nóng thương tình cho các em ra đằng sau hành lang và không phủ áo lồng, và sáng nay nghỉ dậy đập vào mắt là cảnh tượng kinh hoàng nhất sự nghiệp nuôi chim. Em chào mào Huế yêu quý nhất của mình đã bị chuột ăn, hiện trường vẫn còn sót lại đầu và đùi khổ thân em nó quá, chắc mình giải nghệ thôi

Ðề: buổi sáng mùng 1 kinh hoàng

xin chia buồn cùng bác.bọn chuột dã man quá.

chia buồn cùng bác chủ thớt...

chia buồn cũng bác nhé, em cũng dính 1 lần, chuột vào hẳn lồng, khuấy đảo, may mà phát hiện ra, thế mà nó k vồ dc, chim em có võ :))

Chia buồn cùng bạn,mong rằng bạn sẽ nhanh hết buồn...chơi chim là để tìm niềm vui sau mỗi ngày mệt nhọc,nghe tiếng hót của các em ấy thấy thảnh thơi và thoải mái...đừng từ giả sự nghiệp bạn ơi!

chia buồn cùng bác nhé
mong là lần sau sẽ cẩn thận hơn tránh bệnh chuột bắt chim

Thành thật chia buồn với bạn nhé, lần sau phải cẩn thận thôi coi như của đi thay người đấy cũng là 1 bài học mà:D

khổ thiệt, từng bị 1 lần nhưng của mình thì chưa chết mà bị bẩy chân, cuối cùng thì cũng ko qua khỏi. Có cách nào trị cái bọn ác này ko ta

Chia buồn với bác. Phải giết hết bọn chuột nó cũng thịt của mình mấy e rồi x-(

ko phải dải nghệ đâu.. cố lên bác ah. tìm em khác vậy
chia buồn với bác :((

Mình cũng từng bị chuột cắn chết 1 con CM đèo, đã rát ghét bọn chuột, mua thuốc về đánh mà chết có 1 con.
Bạn nếu quan tâm thì có thể nhìn cảnh tượng của mình còn hãi hùng hơn, hiện trường chỉ còn lại lông và sọ thôi.chim mình đã treo cao rồi mà chuột nó vẫn nhẩy qua yên xe máy vào bắt chim.
Các bác khác nên chú ý. Và thành thật chia buồn cùng bạn chủ top

Chia bùn cùng bác.m cũng từng rơi vào hoàn cảnh này.sau 1 đêm đi sạch giàn chim.trong đó.co mỗi con Trung mabg iu qui nhât.

Cố gắng nén lại nỗi buồn, tìm cách để bẫy được con chuột này => tra tấn nó cho=> die thì sẽ xoa dịu bớt nỗi buồn này bạn à. Dù sao cũng chia buồn cùng bạn, một bài học kinh nghiệm cho bản thân và các AE chơi chim.

Chia buồn cùng bác,em đã từng rơi vào trường hợp như bác chủ :((

hứa với các bác sẽ cắt lưỡi con chuột này

em cũng từng bị vậy,nhưng con chuột đang vờn ngoài chưa vô đc,thế là lấy cái thảm chùi chân túm gọn bỏ vào chuồng con mèo mướp =)),và em nó hiểu đc thế nào là cái chết từ từ và đau đớn

chuột nhà anh khỏe thật đấy :-ss
..................

Chia buồn cùng khổ chủ.
Mọi sai lầm đều phải trả giá bằng tiền mặt

bác còn đở hơn em. em bị chuột ăn mất em Lửa đuôi 25cm kìa. mà củng thành thật chia buồn cùng bác

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên