buổi sáng mùng 1 kinh hoàng

Ðề: buổi sáng mùng 1 kinh hoàng

CHia buồn cùng bác. e nhìn cũng thấy kinh khủng quá. tiếc quá. mong bác sớm lấy lại đc niềm vui.
việc đầu tiên bgio là đi mua bẫy chuột cả keo dính về. ;))

mới được bày cách là bắt được chuột khâu đít nó lại nó về cắn đàn chết hết cả lũ, có phải ko các bác. Nay mới tuyển em má trắng rồi hy vọng em kia phù hộ nó

Chúc mừng bác,, à quên chia buồn với bác. hihi.
Lần sau thì đừng có mà dại như thế nhé

xin chia buon cung bac co gang en bac nhe neu giai nghe cho em xin gia cua may kạ long nhe

chia buồn cùng bác chủ........[-o<
vượt qua nỗi đau tiếp tục sự nghiệp bác ạ.

chia buon voi bac nha...E noi that voi bon chuot thi cac bac dung nen luong tay...thấy là đánh,đánh phải chết...hihi

xin chia buồn cùng bác...à mà có mèo khắc tinh của chuột đấy :)) nhưng các bác đừng nuôi méo nhá, nó hốt hết đấy

lần đâu tiên khi e mới nuôi chim là 1 chú cm..mới tập tọe ko biết để ra đằng sau ko phủ áo thế là bị mấy a chuột khuấy đảo làm e ấy hoảng tự chết..ng`` vẫn lành lặn còn vết răng của chuột vẫn dính ở lồng..từ đó tìm hiểu kỹ hơn và cẩn thận hơn..từ đó tới h chưa ra đi 1 em nào hết :D

xin chia vui vs chú chuột và chia buồn vs chú chim.

Vụ trọng án. phải tim ra thủ phạm cho ăn bả chuột.........

hì.. chia pùn vs bạn nhé.. mình cũng bị 1 lần rồi.. nên mê em nó lắm :((. h tiếc em nó đã ra đi

mình kể cho nghe nhé.. mình nuôi con trà my mới có 2 mùa chiến thân hình kiểu lưng tôm . siêng hót.. giọng em nó có 10 11 âm gì đó mình ko nhớ ^^!.. tối hôm kia mình móc em nó lên tường cao 3 mét.. kể cả con kiến trèo lên cũng ko đc .. sáng hôm sau mình đi làm ko quan tâm tới chim nữa... lúc đi làm về 5h mình mỡ cái lồng ra phát hiện em nó bị con chuột nó cắn đứt cái lồng còn nhìu cái lông chim híc híc... éo hỉu con chuột nó thông minh trèo lên cách nào mà ảo thế ko biết...
thề giết giặc tới tận gốc :mad::mad::mad::mad::mad: hận mẹ con chuột :mad::mad:

bên cạnh nhà e có thằng bị chuột hiếp 1 e mi 2 e chòe than mà nó toàn chim hàng hiệu...tiéc vãi hàng

Bác con đỡ..e phủ áo lồng rồi...mà mèo vẫn nhảy lên tát vỡ đầu đc....e đành phải cho mèo đi....nhưng quyết k bỏ niềm vui chim chóc..chót yêu tiếng hót của nó rồi...đâu phải dễ dàng mà bỏ bác ơi...

Nuôi chim kị nhất mèo và chuột
đầy hôm e nửa đêm dậy đuổi mèo vs chuột nè
bọn đáng ghét !
thành thật chia bùn cùng bak !

Giờ mồi đại ca của em cũng chột 1 mắt do con chuột vô cắn trụi đuôi, mào, mù 1 mắt, may má giữ đc tính mạng. Điều tra ra chuột nó leo trên dây điện chui lên mái tônm đi từ lầu 3 xuống lầu 2. Mua keo về bẫy đc 2 con rồi, còn 2 con to lắm em đang tìm mọi cách mà nửa tháng nay chưa bắt đc, tụi này thành tinh rồi khôn quá.

của đau con xót chia buồn cùng bạn nhé thế đã làm ma cho em nó chưa bao giờ đưa ma thế để ae còn biết để đến tiễn đưa em nó

hú hú chia buồn với bác lần trước em quên để 1 đôi chào mào ở dưới đất có con chuột nó đến chui vào lồng rồi định xơi tổ chào mào em ép đẻ 2 con lao vào mổ chết em chuột sáng ra cứ cười đau hết cả bụng

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên