buổi sáng mùng 1 kinh hoàng

Ðề: buổi sáng mùng 1 kinh hoàng

chia buồn cùng chủ thớt. e cũng từng bị chuột sơi mất e khuyên 2 giải mạc dù đã treo lồng ở giữa tường mà chuột nó vẫn phi được. để an toàn e đã phải làm 1 cái avi bằng lưới noài vườn tối treo chim vào vừa thoáng vừa an toàn cũng là lồng tập lực luôn còn các bác nhà hẹp nên mua 1 e mèo hay chuột ngày nhốt vào cũi tối xích dưới đất nơi treo lồng là an toàn

chia buồn cùng bác, bọn chuột này láo thật :(

Tiếc thuơng và chia buồn vs bác :((

xin chia buon cùng chu nhà mình cung mới bi mấy con chuọtkhoongr lồ vào làm sach 7 e liền nhìn mà phát khoc lên đuơc.:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

bác có biết con chuột chét đấy đang ở đâu kô , :D đẻ em đến thu phục nó cho =))

Chia buon voi ban nhe. Minh cung bi 1 lan nhung Cm cua minh chi bi gay chan thoi, sau do minh bang bo lai, thoi gian sau e no khoi han, khon hon va hot cuc hay, tiec la con minh cho an quen k dong cua the la bay mat. E no con quay lai nha may lan nhung minh k co nha nen k bat lai dc. Ban dung buon, nuoi e khac di, nho can than va dung de cai long do lai. Moi lan nhin thay long lai buon day.

ui zoi. tuyet voi. do~ phai nuoi met nguoi

chia bùn cùng bác nhá. hum nọ tui cũng để lồng chim hạ thổ nhưng thấy có con chuột chạy vào lên treo ngay lên tường hjj

Cũng từng bị như chủ thớt. xin chia buồn!

ra mua mấy cái lồng bẫy chuột về đặt quanh đó đi bạn. Bắt đc đem luộc nước sôi lên cho bõ tức. Mình đã xử 2 con vậy rồi, nhưng quan trọng là luôn phải cẩn thận :|

chia buồn với chủ thớt, phải nói là không đội trời chung với lũ chuột

Cùng cảnh ngộ với bác chủ, nhưng k phải bọn chuột mà do bọn mèo nhà e:(, cũng mới cách đây 2 ngày thôi. Chia buồn cùng bác...

Chia buồn cùng bác. Bác hàng xóm bên cạnh nhà em cũng vừa bị, chuột nó leo theo dây điện vào lồng :(

Rất chia buồn với chủ thớt , mình cũng mới mất con chòe lửa hót hay, nhưng ma ko phải đau buồn như bạn mà mình bị bay mất ,nhưng rồi cũng qua,làm đấy là kinh nghiệm bổ ích nuôi nhưng con sau này . Cố gắn lên bạn nhé.

chia buồn cùng bác,nhìn mà đau lòng quá ,lồng tre mà ko có áo phủ thì chết với chuột,đâm ra từ hồi mất em Huế 6 mùa,thay toàn bộ dàn lồng bằng lồng Inox :(

nếu chỉ vì mất đi một con cm Huế yêu quý mà giã từ nghề chơi thì bác kg phải là thật sự yêu tiếng chim rồi, vì giã từ nghề chơi thì lấy đâu ra tiếng chim hót để mà nghe.

xin chia bun với bạn cố gắng nhé............đừng bùn [-X

Chia buồn..................................................

Chia buồn vs bác.m mua thuốc về tẩm vào thức ăn là nó chết hết mới treo chim

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên