Cả nước tố cáo kẻ gian dối trong mục mua bán diễn đàn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Cả nước tố cáo kẻ gian dối trong mục mua bán diễn đàn

mình thanh lý lại 400, mình thuê thợ mộc làm lại cái đáy rồi bạn ạ. tốt hơn nhiều miếng cót ép kia

bác cho e xin cái địa chỉ rõ ràng e qua lấy e ở bên bắc ninh cơ nên k rõ đường bác cho e sdt nữa e qua lấy về dùng hì hì

bác cho e xin cái địa chỉ rõ ràng e qua lấy e ở bên bắc ninh cơ nên k rõ đường bác cho e sdt nữa e qua lấy về dùng hì hì

Bác cho e xin cái giá của thứ mà bác cần bán có cái khóa giây đó nha!=))=))=))

=))Thông báo
mình đã bắt được ATHUCM (athu cò mồi, chào mày, chó...) rồi ai cần nuôi chơi mình nhượng lại nhé

Mấy thằng bán hàng lừa đảo . vừa ăn cắp vừa la làng ! anh em cảnh giác cao độ với bọn tội phạm công nghệ cao này ( ATHUCM )....!

- BQT đề nghị bạn AThuCM vào giải quyết tiếp :
+ Sản phẩn cũng được chủ topic up lên.
+ Những khiếm khuyết của sản phẩm mọi người cũng đã thấy.
+ Đề nghị bạn giải quyết sao cho hợp tình hợp lý
+ BQT cho bạn thời hạn 3 ngày kề thừ ngày 29/7 nếu sau 3 ngày bạn không có động thải giải quyết khắc phục hậu quả thì BQT xẽ chuyển bạn vào backlist của diễn đàn

Bac chim khong long o dau bac ninh vay em o tien du co gi anh cho em hoc hoi kinh nghiem sdt 0984957764 tks

dạo này lắm lừa đảo quá nhỉ..mấy ông đà nẵng làm ăn thế này ae ngoài bắc còn ai dám giao dịch nữa....các bác chơi chim có uy tín ở đà nẵng cần đứng ra giải quyết để lấy lại lòng tin cho ae ..chứ đừng để ae ngoài này bị lừa nhiều thế ..

cám ơn anh Tuấn MOD, cám ơn các thành viên đã hiệp lực. em ở số 7 thành công, bác nào qua thì gọi cho em 0944597001. bác nào đồng hương bắc ninh thì qua giao lưu luôn nha

Tôi cũng đọc qua topic nhưng vẫn có 1 điểm thắc mắc là tại sao người lái xe lại phải sửa lại cái lồng bẫy của AThuCM ??? Tôi nghĩ là do họ. Trong quá trình họ chuyển hàng không cẩn thận vứt quăng quật làm lồng bị hư hỏng. Còn cái lồng lực thì đúng là chất lượng không được tốt lắm nhưng cũng có thể do chủ xe chuyển không cẩn thận chứ chẳng ai dám chuyển 1 cái lồng nan ngắn như vậy đi để bán cả. Nói tóm lại chủ Top cứ bình tĩnh lại và hãy nghĩ là do chủ xe chuyển hàng cho mình không cẩn thận và tìm cách giải quyết êm đẹp với AThuCM.
Về phía AThuCM cũng phải nghĩ là người nhận lồng bỏ tiền ra mua mà nhận toàn cái hỏng như thế thì cũng bức xúc, ức chế nên cũng phải thông hiểu cho tâm trạng đó mà bỏ qua những lời bôi nhọ mình. Phần nữa cũng phải công nhận là cái đáy lồng lực chán quá không thể chấp nhận được mặc dù Tôi chưa nhìn thấy hình ảnh AThuCM up! Cuối cùng là AThuCM cũng nên gửi lại cho chủ Topic lồng khác có chất lượng đúng như hình up. Như vậy, dù nhận hay không chủ Topic cũng sẽ phải hiểu và mọi người cũng tự nhiên quên đi những gì mà chủ Topic "Bôi nhọ" bạn.
TRên đây là ý kiến của cá nhân tôi! Có gì sai thiếu các bạn bổ sung đóng góp, mong ae chơi với nhau hòa thuận! Thân!

dạo này lắm lừa đảo quá nhỉ..mấy ông đà nẵng làm ăn thế này ae ngoài bắc còn ai dám giao dịch nữa....các bác chơi chim có uy tín ở đà nẵng cần đứng ra giải quyết để lấy lại lòng tin cho ae ..chứ đừng để ae ngoài này bị lừa nhiều thế ..

bác nói thế là không được không phải riêng đà nẵng bọn em,ở đâu cũng thế thôi,có người xấu người tốt,bác nói thế chứ em bảo đảm ít nhất bác cũng có 1 phần 10 là xấu bởi vì không có ai là hoàn hảo cả bác à,bác nên chỉnh lại câu nói của mình cứ không nên bao quát ae đà nẵng như thế.

Anh em cứ kiểm tra cẩn thận hàng trước khi trả tiền chứ đừng gửi qua tài khoản dễ bị mắc oan đúng là dạo này " Thạch Sanh thì ít, Lí Thông thì nhiều"

Tôi cũng đọc qua topic nhưng vẫn có 1 điểm thắc mắc là tại sao người lái xe lại phải sửa lại cái lồng bẫy của AThuCM ??? Tôi nghĩ là do họ. Trong quá trình họ chuyển hàng không cẩn thận vứt quăng quật làm lồng bị hư hỏng. Còn cái lồng lực thì đúng là chất lượng không được tốt lắm nhưng cũng có thể do chủ xe chuyển không cẩn thận chứ chẳng ai dám chuyển 1 cái lồng nan ngắn như vậy đi để bán cả. Nói tóm lại chủ Top cứ bình tĩnh lại và hãy nghĩ là do chủ xe chuyển hàng cho mình không cẩn thận và tìm cách giải quyết êm đẹp với AThuCM.
Về phía AThuCM cũng phải nghĩ là người nhận lồng bỏ tiền ra mua mà nhận toàn cái hỏng như thế thì cũng bức xúc, ức chế nên cũng phải thông hiểu cho tâm trạng đó mà bỏ qua những lời bôi nhọ mình. Phần nữa cũng phải công nhận là cái đáy lồng lực chán quá không thể chấp nhận được mặc dù Tôi chưa nhìn thấy hình ảnh AThuCM up! Cuối cùng là AThuCM cũng nên gửi lại cho chủ Topic lồng khác có chất lượng đúng như hình up. Như vậy, dù nhận hay không chủ Topic cũng sẽ phải hiểu và mọi người cũng tự nhiên quên đi những gì mà chủ Topic "Bôi nhọ" bạn.
TRên đây là ý kiến của cá nhân tôi! Có gì sai thiếu các bạn bổ sung đóng góp, mong ae chơi với nhau hòa thuận! Thân!

cám ơn bạn đã quan tâm đến trường hợp của tôi. quả thực tôi đã nghĩ nhiều về biện pháp giải quyết nhưng tôi không nhận được thiện chí từ phía ATHUCM. hơn nữa chúng tôi yêu cầu chủ xe khắc phục đươc mấy nhận hàng còn vấn đề tiền và khắc phục tôi trao đổi với ATHUCM. nhưng tôi không nghĩ như bạn. liệu việc vất lăn lóc sản phẩm có làm lồng INOX biến thành lồng sắt gỉ không bạn? vậy tại nhà xe hay ATHUCM? nhà xe được vận chuyển nhiều chắc chắn họ phải có trách nhiệm với khách hàng (cả với tôi và ATHUCM) nói vậy đúng không bạn? nếu ATHUCM đàng hoàng thì đã không có những hành vi tiếp theo. tôi không lấy việc này đánh giá người ĐN bao giờ, nhưng nó làm cho tôi thay đổi nhiều suy nghĩ. tôi vẫn đợi ATHUCM đối chất và có động thái tích cực về việc này. ATHUCM có thể đổi nick ...nhưng tôi nghĩ BQT diễn đàn sẽ có cách xử lý

hehe hãy đợi đấy mấy a đà nẵng đứng ra nhận nhé.......bây giờ đoàn xe nhà em chạy trên cao tốc cứ thấy thằng nào biển 43 là xui mấy ông ý tạt gương cho thích...ai lái xe thì biết độ hung thần của xe ben hà nam rồi hehe.....e cũng là nạn nhân của 1 thằng đà nẵng cũng thấy mấy thằng vào hỏi luyên thuyên rồi lặn luôn....nói chung là ko chấp nhận đc......còn anh thu của bác biendem trúng gió ngọng rồi....đợt trước tí thì e cũng bảo bác ý làm e cái bẫy nhưng chim thay lông nên nghỉ may quá ko thì mang bẫy về bán đồng nát hehe

cám ơn anh Tuấn MOD, cám ơn các thành viên đã hiệp lực. em ở số 7 thành công, bác nào qua thì gọi cho em 0944597001. bác nào đồng hương bắc ninh thì qua giao lưu luôn nha

e cũng ở bắc ninh nè,e ở yên phong bác ở chỗ nào ạ

em ở QV nhưng đang live in HN Ct. bác có time qua em chơi

- BQT đề nghị bạn AThuCM vào giải quyết tiếp :
+ Sản phẩn cũng được chủ topic up lên.
+ Những khiếm khuyết của sản phẩm mọi người cũng đã thấy.
+ Đề nghị bạn giải quyết sao cho hợp tình hợp lý
+ BQT cho bạn thời hạn 3 ngày kề thừ ngày 29/7 nếu sau 3 ngày bạn không có động thải giải quyết khắc phục hậu quả thì BQT xẽ chuyển bạn vào backlist của diễn đàn

Admin viết sai lỗi chính tả nhiều quá >:)

Vụ này vẫn chưa giải quyết xong à, vãi thế.

Khổ, lần nhau gd kiểu này thì nhờ người quen tới xem hàng rồi đã gd...mà cái lồng bẫy nớ thì hàng dỏm rồi, hehe

bác nói thế là không được không phải riêng đà nẵng bọn em,ở đâu cũng thế thôi,có người xấu người tốt,bác nói thế chứ em bảo đảm ít nhất bác cũng có 1 phần 10 là xấu bởi vì không có ai là hoàn hảo cả bác à,bác nên chỉnh lại câu nói của mình cứ không nên bao quát ae đà nẵng như thế.

mời bác sang bên mua bán. có vụ xì candal, bể phốt của bác. giải quyết nhanh gọn k lại chuyển sang thông lồng bây h
và thêm nữa là mod vẫn chưa cho thằng AThuCM vào blacklist à

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,486
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến