Cả nước tố cáo kẻ gian dối trong mục mua bán diễn đàn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Cả nước tố cáo kẻ gian dối trong mục mua bán diễn đàn

lông bẫy ko đẹp bằng lạng sơn bạn ak

cám ơn các bác. em lên lạng sơn nhưng sốt ruột cái việc này quá lại chạy qua quán nét lên xem thế nào thấy các bác ủng hộ khí thế chẻ tre này không còn gì vui hơn. bác nào nói gọi anh em cho vỡ kính nếu nó dám oằn tà là vằn thì em nghĩ bọn nó chưa đủ tuổi. em còn làm thì mấy anh em trị nó bằng luật thôi, xem nó đi dọc quốc lộ 1 kiểu gì. thằng Thu có cho vàng cũng không dám ra HN, HP hôm nó còi to dọa bác haohp cho dịa chỉ đến đập mà có thấy nó mở miệng tiếp đâu? em cứ tưởng có mấy anh em không hiểu vấn đề vẫn viết bài ủng hộ nó hóa ra "con hàng" lập nhiều nick hả các bác? mới vào diễn đàn ăn một vố lừa mất 1/3 tháng lương nhưng khôn ra khối các bác ạ. biết thêm bao nhiêu thủ đoạn cám ơn các bác nhé.

hóa ra "anh em làm luật" phục vụ cho cá nhân bác àh? thật tội cho tiền thuế của những người dân.
<------ Bổ sung bài viết ------->
hehe hãy đợi đấy mấy a đà nẵng đứng ra nhận nhé.......bây giờ đoàn xe nhà em chạy trên cao tốc cứ thấy thằng nào biển 43 là xui mấy ông ý tạt gương cho thích...ai lái xe thì biết độ hung thần của xe ben hà nam rồi hehe.....e cũng là nạn nhân của 1 thằng đà nẵng cũng thấy mấy thằng vào hỏi luyên thuyên rồi lặn luôn....nói chung là ko chấp nhận đc......còn anh thu của bác biendem trúng gió ngọng rồi....đợt trước tí thì e cũng bảo bác ý làm e cái bẫy nhưng chim thay lông nên nghỉ may quá ko thì mang bẫy về bán đồng nát hehe

có lẻ nhà cụ này có người làm trưởng ban an toàn giao thông của tỉnh, hay là pháp luật nơi ấy quá kém?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

hóa ra "anh em làm luật" phục vụ cho cá nhân bác àh? thật tội cho tiền thuế của những người dân.
<------ Bổ sung bài viết ------->

có lẻ nhà cụ này có người làm trưởng ban an toàn giao thông của tỉnh, hay là pháp luật nơi ấy quá kém?

Bác nói hay quá là hay :-*

cũng bình thường thôi. luật pháp không trị được loại lừa đảo thì có luật khác. trên diễn đàn này ATHUCM và đồng bọn lừa đảo của hắn vẫn có thể còn tồn tại, chỉ cần ai cũng nâng cao tinh thần cảnh giác thì chung không lừa được, bạn ONG CHAMCHICH có tài châm chích thì bạn chích hộ cái.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,486
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên