E Mới mua em sáo đen non, mời các bác vào đánh giá

Ðề: E Mới mua em sáo đen non, mời các bác vào đánh giá

hihi sao đen 100% chỗ chân cầu văn điển ý. mấy hum nữa mình cũng đinh ra súc 5 hoặc 6 em. ở đó sao đen, nâu. cà cưỡng cùng giá la 150k mua nhiều ông chủ quán bảo giảm nữa. k phải hàng nhuộm đâu.

Cám ơn bạn, để mấy hôm nữa ra đó xem sao. Chân cầu Văn Điển có phải chỗ từ đường QL1 cũ rẽ vào đường đi Văn Điển không bạn

e mua e này ở dg HHT bác ah, chỗ đoạn rẽ xuống dốc ấy, bên kia đang sửa cầu .

ax, sao đắt quá vậy? bình thường chỉ 200k 1 em thui.
Chưa có siêu thị chim nên dổ dá cứ lung tung hết. Mình mua 1 nâu 1 đá 500k(còn bị bà chủ tỏ vẻ này kia coi thường người ít tiền) hôm rối di thấy mua chỗ khác 1 đá 200k em nâu thì họ nói 150k mà lại đẹp . Nghĩ lại sống mũi vẫn còn cay.

đây là 1 nhóc rất đẹp trong tương lai...bạn chăm chút cho nhóc nhé

ông nay bii chém oy.150k-200k thôi.sa'o sậu mới 300k

quá đắt.....e này mà ở DN thì tầm 200k--250k

Khoảng 1 tháng tuổi rồi bạn à!
Mà sao bạn chụp hình lúc lông sáo ướt thế!Nhìn em sáo của bạn có vẻ không khỏe mạnh gì.tẩm bổ dinh dưỡng cho em ấy ngay đi bạn!

200k là loại mỏ vàng chân vàng sáo miền trong. sáo bắc thì 250-300k là đúng rồi^^. em này chỉ đ tầm 1 tuần t thôi, em nhà mình 2 tuần tuổi cứng cáp lắm. nuôi đc 5 ngày giờ đi đâu cũng chạy theo. đặc biệt ko phải ai cũng há miẹng đâu nhé ^^chạy ko kịp chủ thì bay =))

nó ướt quá bạn ạ. chắc do ngoài hàng người ta cho ăn cẩu thả nên dây cám lên sáo đây mà. hôm nào bạn để bát nước bên cạnh, cho nó tắm cho sạch.

như thế này đã biết đực hay cái chưa hả bác

Chắc bác này mua kim ngưu( chỗ ngay chợ -cô bé rất xmen) rồi ở đó đắt lắm . thái độ cô bé bán hàng khủng luôn nhu khách hàng là cỏ rác. không bít mấy anh xe hơi đến thì thế nào chứ hôm lâu mua con sáo đá 300k nhưng ra chỗ khác 200k ác thiệt . Giá dổ chim cò khủng hoảng thật [-(

150k..........................TPHCM

ra mai dịch có 1 ông bán rong có 150k 1 em thôi à. mà sạch đẹp lắm chứ ko như thế kia đâu. em mới mua 2 em. về bị thằng nào bắt trộm mất 1em đẹp nhẩt,lại khôn nữa. tiếc sót ruột ^:)^

Đẹp đấy.....................phục bác lên đầu để anh em chiêm ngưỡng.

sáo của bạn là chân ngà mỏ vàng à? đẹp đấy bạn à, mà thôi đắt rẻ thì cũng mua r, nuôi e này sau này nói sõi mà khôn lắm bạn à, hồi trc mình cũng nuôi 3 4 e quấn chủ lắm. bạn gắng chăm cho e nó lông lá mượt mà nhé, chúc mừng bạn có 1 e sáo đẹp

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên