Gửi các bác bị chuột ăn chim

h0ney

Thành Viên
Điểm
6
Sau những ngày mất 2 chú CM e tức và chán đâm ra rảnh. rình bắt được 1 con chuột trong phòng . Nay đã bắt được e tứ mã phanh thây nó. chụp bô ảnh cho các bác . hiện tại em chuột đang được treo lơ lửng trước mấy con CM khuyên ..... của nhà em . để nó xám hối. hix . tức quá.

Ðề: Gửi các bác bị chuột ăn chim

ôi tội con chuột thế ! chơi xong rồi thả nó về tự nhiên nhé :)

chủ toppic vặt lông nó rồi xẻ thịt làm cám cho khuyên ăn ....

phải tiêu duyệt hết bọn này mới được nha

mổ thịt băm ra làm cám luôn bác ạ
may nhà em bàn thờ có nhiều kẹo bánh hoa quả nên chuột ko sờ chim :))

Ăn qua ăn lại huề,nướng lên băm nhỏ cho chim ăn. Herher

Đm bọn chuột, sáng nay vẫn còn nghe thấy e nó hót, ngủ có 3 tiếng dậy thấy giật mình, chạy sang xem thì e CM đang quý nhất đã bị nó xơi mất. Nan lồng k hỏng hay gãy 1 cái nào. E nuôi lồng vuông, treo trên cái đinh trên tường, cũng k biết nó lên kiểu gì nữa. Bực mình quá :mad::mad::mad: quả này phải giết hết lũ chuột :mad::mad:

mình cũng mất mấy con CM + Khuyên bị chuột ăn,tức quá.hôm trước bắt được 1 con mình cũng làm lông mổ bụng ướp gia vị cho lên vỉ nướng. ăn tuyệt lắm.vì vậy nên cũng đỡ bực phần nào. ae thử xem

trc đây cũng mất mấy e khuyên hót chuyện +vài e chào mào.đợt này đang tíck cực bẫy
hôm trc thấy e chòe than non kêu khiếp quá.xuống ktra thấy 1 e chuột nằm gọn trong lồng với chim.run luôn :((

bật lửa đốt đuôi nó xong đốt tai nó đi \m/

bác nghĩ ra cách treo con chuột cũng ác thật đó khà khà

Bác chủ xẻ thịt chuột làm cám cho chim ăn chưa? Chưa thì e góp ý với bác thế này.
Xa xa thấy góc phòng bác có cái đàn gita, bác cầm đàn phang con chuột mấy phát cho nó mềm thịt. Phang thật lực vào!!!
DM nhà nó, cách đây 2 tuần tí nữa nó xơi mất e CM mái nhà e. Sáng ra lên cho chim ăn mà giật mình, con chuột bằng cổ tay trong lồng chim mái, 0 gãy cái nan nào nhé. Lồng e treo cách đất 3m, cách tường 40cm thế mà nó leo lên cửa chính xong phi thân sang lồng. Tí nữa nó thịt e chim mái, hậu quả rách 2 áo lồng, gãy 3 nan của cái lồng khác.
0 nhìn thấy có lẽ 0 tin vào mắt mình. E mong các bác cảnh giác.
P/s: Hung thủ dọa chim mái e đã bẫy được cách đây 2 hôm, u e cúng rằm, có tí xương gà -> e nhờ 2 con mèo xá tội vong nhân cho con chuột luôn. =))

ra xe làm ít xăng cho em no tắm sau đó ...:)|

nhận nước đê,hi vọng các Bác treo chim cẩn thận hơn..........

xẻo thịt lột da, bọn này ăn không biết bao nhiêu chim của ae rồi

Haha, lần đầu thấy 1 cảnh vô cùng sáng tạo nthe này bác ạ, hehe. Nhưng dù sao cũng chia buồn cùng bác ạ.

minh nam ngoai cung mat 1 chu cm yeu quy.sag ra chi con may soi long trong long

Treo nó dằng 1 lúc tự đứt chân tay. khiếp máu chảy đầy . hiện tại thì cho nó về với tiên tổ rồi :D ác quá nhỉ :D vui .

Bác nên làm thế nầy nha : lấy kẽm khóa mõm lại sau đó thả nó ra cho nó chạy khắp nơi ,lấy em nó làm hình ảnh sống để cảnh báo đồng loại nó cho sợ khiếp luôn..........híc híc....

cách của pác này hay đấy. Hình như chủ thớt lấy ảnh ở trang khác, ko phải bỏ qua nhé;));));));))

nhốt nó vào lồng bẫy chuột tẩm cồn lên người nó xong cho mồi lửa nhìn lửa bốc trên người nó xong nó chạy quanh lồng nhìn hay lắm ae ai thù chuột bắt được thì làm thử
:))

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên