Gửi các bác bị chuột ăn chim

Ðề: Gửi các bác bị chuột ăn chim

bác giết kiểu này ác quá :( đập chết là đc rồi

cũng may mấy em cún nhà em quý chim và gét chuột :)) nên cũng an tâm để cho mấy em cún coi hộ mấy em chim :))

tra tấn xong thả nó ra bác ạ chắc nó biết sợ rùi

Bác nên làm thế nầy nha : lấy kẽm khóa mõm lại sau đó thả nó ra cho nó chạy khắp nơi ,lấy em nó làm hình ảnh sống để cảnh báo đồng loại nó cho sợ khiếp luôn..........híc híc....

Bác làm thế còn dã man hơn bác chủ thớt . Thả nó đi mà buộc mồm nó lại nó hok ăn được j rồi nó chết tìm mùi của nó hay nhỉ bác nhỉ
<------ Bổ sung bài viết ------->
Bác nên làm thế nầy nha : lấy kẽm khóa mõm lại sau đó thả nó ra cho nó chạy khắp nơi ,lấy em nó làm hình ảnh sống để cảnh báo đồng loại nó cho sợ khiếp luôn..........híc híc....

Treo nó dằng 1 lúc tự đứt chân tay. khiếp máu chảy đầy . hiện tại thì cho nó về với tiên tổ rồi :D ác quá nhỉ :D vui .

Toàn dã man . Em cũng mới bị nó sử lý em khuyên đang líu tốt . Nhưng em khuyên chưa chết mà chỉ mất 1 chân , nhìn đau lòng quá thả em khuyên đi . Em nó cứ bay ra tự nhiên rồi lại bay lại quanh lồng . Càng nhìn càng ức chế bọn mouse

bắt đc nó rùi/treo lên rùi.pót cái clip trá tấn nó bằng lửa hay sắt nung nóng dí vào ng nó đi bạn ơi.

Sợ nhất cảnh sáng dậy bỏ áo lồng ra nhìn thấy e chim dưới đÁy lồng

nhìn kinh vãi hàng. chắc mấy em khyên nhà bác đang hỉ hả ngắm chuột phanh thây

Bác hót xẻo nó đi ( phỏng theo tùng xẻo ) cứ chim hót 1 tiếng thì bác xẻo 1 miếng.

đêm qua e cũng vừa bị chuột thịt mất e chào mào hay.tức nổ mắt

cái loại này ghét thật hôm trước nó cũng làm 1 đôi chim nhà em :(

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến