Kính gửi cụ Nêmo và 1 số cao thủ!

Chổ cụ cường tìm xem có cám đồng thảo nguyên không 55k/200g giá bình dân mà em thấy phản hồi từ ae sử dụng rất tốt cụ ạ cứ gọi như là tốt tốt lấm luôn nhà sx họ làm cho đại lí cứ mổi chổ vài trăm gói mà làm không kịp vì khách quá nhiều còn cám hiển nổi tiếng rồi có cái là giá cao hơn mà lại có số mất công điều dưởng phiền phức muốn chơi lại phải tăng lên cám kích số cao còn đồng thảo nguyên chỉ duy nhất một loại ăn quanh năm vẩn căng đều đều chổ cụ mà có nên sài loại này
cám này ở sg có ko anh

Chổ cụ cường tìm xem có cám đồng thảo nguyên không 55k/200g giá bình dân mà em thấy phản hồi từ ae sử dụng rất tốt cụ ạ cứ gọi như là tốt tốt lấm luôn nhà sx họ làm cho đại lí cứ mổi chổ vài trăm gói mà làm không kịp vì khách quá nhiều còn cám hiển nổi tiếng rồi có cái là giá cao hơn mà lại có số mất công điều dưởng phiền phức muốn chơi lại phải tăng lên cám kích số cao còn đồng thảo nguyên chỉ duy nhất một loại ăn quanh năm vẩn căng đều đều chổ cụ mà có nên sài loại này
Em ghét dùng cám số lắm.....

Cụ đi "Làm" cái gì giờ đấy thế???? hahaha;)
nè nè ... lại có ý định nghĩ xấu rồi đó nha ... ka ak .... mải chào hỏi ... đến giờ phải làm việc của mình để hôm sau kiếm bơ gạo bãi ..... Tóm lại Giống như Cường phải đi soạn bài ... chuẩn bị giáo án cho buổi lên lớp sáng mai .... Thế thôi... hi hi

cụ chụp ảnh vỏ mác gửi lên xem nhé

nè nè ... lại có ý định nghĩ xấu rồi đó nha ... ka ak .... mải chào hỏi ... đến giờ phải làm việc của mình để hôm sau kiếm bơ gạo bãi ..... Tóm lại Giống như Cường phải đi soạn bài ... chuẩn bị giáo án cho buổi lên lớp sáng mai .... Thế thôi... hi hi
tò mò quá ta. Chỉ có mấy ông giáo nghèo mới thức khuya thôi chứ....

tò mò quá ta. Chỉ có mấy ông giáo nghèo mới thức khuya thôi chứ....
Nhà Giáo ... Ông Giáo ... Thầy Giáo ..... Toàn tên cao cả cả sao lại gọi là nghèo ,,,,, Chỉ có cánh này ... cả đời làm phó .... đôi khi lại còn bị gọi là thằng ... nữa chứ ... hu hu !

Nhà Giáo ... Ông Giáo ... Thầy Giáo ..... Toàn tên cao cả cả sao lại gọi là nghèo ,,,,, Chỉ có cánh này ... cả đời làm phó .... đôi khi lại còn bị gọi là thằng ... nữa chứ ... hu hu !
ha ha. Cụ làm Phó nháy hả? thợ chụp ảnh hả? Hi vọng 1 ngày nào cơ quan đi thăm quan thì sẽ gặp cụ ạ

Công việc mà chú chấp gì lời nói của những người thiếu hiểu biết.không có những người như chú thì làm sao lưu dữ được những kỷ niệm đẹp

Công việc mà chú chấp gì lời nói của những người thiếu hiểu biết.không có những người như chú thì làm sao lưu dữ được những kỷ niệm đẹp
ơ cụ Micui này hiểu nhầm câu chuyện rồi nhé

không quen biết không phải ae gì nên e chẳng dư hơi quảng cáo nhiều cho sản phẩm của họ tốt e nói tốt nếu các cụ có sử dụng fb thì sẻ thấy rất rất nhiều đơn đặt hàng từ đại lí nhửng giải thưởng từ cuộc thi nhửng lời khen ngợi phản hồi về chất lượng sanphẩm và các video chim của dtn chơi các cụ sẻ mê liền haha có vài cái ảnh ạ

không quen biết không phải ae gì nên e chẳng dư hơi quảng cáo nhiều cho sản phẩm của họ tốt e nói tốt nếu các cụ có sử dụng fb thì sẻ thấy rất rất nhiều đơn đặt hàng từ đại lí nhửng giải thưởng từ cuộc thi nhửng lời khen ngợi phản hồi về chất lượng sanphẩm và các video chim của dtn chơi các cụ sẻ mê liền haha có vài cái ảnh ạView attachment 9033 View attachment 9034 View attachment 9035 View attachment 9036 View attachment 9037 View attachment 9038 View attachment 9039 View attachment 9040
úi chà, cám này e chưa nhìn thấy bao giờ ạ

ha ha. Cụ làm Phó nháy hả? thợ chụp ảnh hả? Hi vọng 1 ngày nào cơ quan đi thăm quan thì sẽ gặp cụ ạ
Đó ... Thấy chưa .. ko thợ thì là phó ... hi hi ...

*** Ngày đi nhặt nhạnh khắp nơi
Tối về chắp vá chỉnh hình tô son
Chân dung khách - Đánh bóng ngon
Khách vui tiền trả - Mình thời ấm no
Việc làm chẳng có gì to
Tự do lao động giữ gìn tiếng thơm
Nhờ người manh áo bát cơm
Cả đời làm phó giúp đời thăng hoa... !

không đâu cụ micui đang nói người khác chứ không phải nói cụ đâu cụ củng đừng hiễu nhầm
ừ, tại lần trước đã căng thẳng 1 lần với 1 em rồi, giờ ko muốn căng thẳng nữa, chỉ muốn lên đây tìm nguồn vui thôi cụ ạ

Đó ... Thấy chưa .. ko thợ thì là phó ... hi hi ...

*** Ngày đi nhặt nhạnh khắp nơi
Tối về chắp vá chỉnh hình tô son
Chân dung khách - Đánh bóng ngon
Khách vui tiền trả - Mình thời ấm no
Việc làm chẳng có gì to
Tự do lao động giữ gìn tiếng thơm
Nhờ người manh áo bát cơm
Cả đời làm phó giúp đời thăng hoa... !
cụ làm nghề này thích hợp nuôi chim quá

hihi các clb lớn đều sài cái này thì chỗ cụ có nên sài thử không thì mua nhà sx họ củng ahip cho nhưng mua vài gói vậy bất tiện lắm cứ tiện cái nào mình sài cái đó

hihi các clb lớn đều sài cái này thì chỗ cụ có nên sài thử không thì mua nhà sx họ củng ahip cho nhưng mua vài gói vậy bất tiện lắm cứ tiện cái nào mình sài cái đó
Mào của em má trắng nuôi lên, lại là lần đầu tiên em chơi, có nên đầu tư ko cụ nhỉ? hihi

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên