Hà nôi: Mình nhờ mod 2 ngày nhé ( all mọi người khi mua chim của bạn này cẩn thận nha)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

vanh_khuyen_83

Thành viên Mới
Điểm
0
Mình có mua em hoạ mi của 1 bạn trên diễn dàn này từ ngày 27 hoặc 28 gì đó mình cũng ko nhớ nữa.
Nick trên diễn đàn của bạn này là Nguyen hoanghai số điẹn thoại là 0948 357 409 nhà bạn này ở kim ngưu
Mình đến nhà bạn này mua chim vào buổi tối cũng khá muộn rồi
Khi đến xem thÌ bạn đấy cũng vội định đi đâu đó, mình xem em mi này thì cũng tương đối thuần, nhưng mình hỏi bạn ý là chim hót hét thế nào thì bạn đấy trả lời sáng ra vẫn hót còn bình thường bạn đấy đi làm thì ko biết.
Mình bảo thế xì mái chim hót ko bạn , bạn cũng bảo luôn là bạn yên tâm mua về chim mà ko hót thì bạn trả lại ... Mình bảo với bạn đó là bạn bảo hành ho mình nhé bạn đó bảo ok. Và rồi mình mang về nhà cho tới giờ chỉ nghe thấy em nó thỉnh thoảng kẹc kẹc thôi. Và mình ngay từ hôm sau mình nhắn tin cho bạn đấy bảo như vậy thì mình nhận đc ngay tin nhắn của bạn đấy là, bạn ơi mi non nó như vậy . Mình bảo bạn đấy đổi cho mình thì hứa hết hôm này đến hôm khác. Bạn đó bảo hôm nào có con khác thì mình đổi cho . Nhưng mà mình thấy bạn đấy mấy hôm nay vẫn đăng bài bán họa mi. Nhưng mình nt bảo đổi thì bạn ý bảo chưa có sax.
Hôm nay lại thấy bán mi
http://chimcanhvn.com/forum/showthread.php?t=66196
Mình hỏi vẫn chưa có .
Mình vừa dùng số khác nt ho bạn ý hỏi bài vừa rồi bạn ý bán mi , mình hỏi bạn ơi mi bán chưa hiihihi . Thì bạn đấy nt lại chô mình là vừa bán xong . Sax thế mà bảo ko có mi hihihiui

Và giờ mình cũng ko muốn đổi nữa cảm ơn bạn nhé
Để lại làm kỉ niệm hihihi

Dũng àh mình cũng muốn nói với bạn là con chim có vài đồng thôi Dũng ơi ko đáng bao nhiêu đâu Dũng ạ. Khi mua bán bạn nên đoàng hoàng bạn nhé?
Đừng vì vài đồng mà đánh mất hết uy tín khi mua bán bạn nhé

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: Hà nôi: Mình nhờ mod 2 ngày nhé ( all mọi người khi mua chim của bạn này cẩn thận nha)

bác này nói chuyện rễ nghe nhỉ, bạn cố gắng đổi đc chim nhé.

Ðề: Hà nôi: Mình nhờ mod 2 ngày nhé ( all mọi người khi mua chim của bạn này cẩn thận nha)

lên cho ông bạn lại bị phốt hả? 7uppppppppppppppp lót dép tiếp nào.

diễn đàn càng ngày càng buồn, chẳng biết tin ai

chấp nhận bạn ạ,mình cũng mua 1 em giờ im re nè,chờ năm sau em nó ra giọng =))

Diễn đàn dạo này "nhộn nhịp" quá ...

nói chung là chim vừa về nhà 1,2 ngày ko nên nôn nóng......còn việc chọn lọc với đổi chác thì chịu...........<):)

nhiều xì căng đan quá đi mua bán h phải cẩn thận thôi

lên cho ông bạn lại bị phốt hả? 7uppppppppppppppp lót dép tiếp nào.

Hôm nào xuống hà nội bảo ku linh đưa sang nhà tôi nhé kỉ niệm cho bẹn cặp khuyên về chơi
Đen qua hôm kia mất đt huhu giờ mất hết số của mọi người rồi bẹn ạ
Bẹn để lại số đt thỉnh thoảng anh em giao lưu hihi

E nhin thấy bài bác đó có câu rất hay ''cuối cùng mình xin chúc ae diễn đàn tìm được chú chim đẹp và ưng ý nhé''liệu có đúng là như vậy ko? upppppppppppppp lên cho AE nhìn thấy........................

chữ C có 1 chữ C
chữ H có 1 chữ H
chữ A có 1 chữ A
chữ N có 1 chữ N
Theo tôi đoán ô chữ này là CHÁN ...

Mua bán tức nhất là mua nhầm của kẻ bảo hành bằng mõm.Bạn coi như đánh đề không vào đi cho nó nhàn đầu , và cố chăm em mi đi biết đâu....

Mua bán tức nhất là mua nhầm của kẻ bảo hành bằng mõm.Bạn coi như đánh đề không vào đi cho nó nhàn đầu , và cố chăm em mi đi biết đâu....

Ok bạn hihihi .....................

Biết mặt nhau và biết nhà mà còn xơi nhau như thế cơ mà. Diễn đàn dạo này nhiều tiểu nhân quá. Danh dự không bằng cục phân chim.
Tôi thấy bạn này có cách hành xử rất đẹp, nhẹ nhàng như đẩy xe hàng.
"tôi thick bạn rồi đó". Đúng là quân tử ko chấp kẻ tiểu nhân.

Biết mặt nhau và biết nhà mà còn xơi nhau như thế cơ mà. Diễn đàn dạo này nhiều tiểu nhân quá. Danh dự không bằng cục phân chim.
Tôi thấy bạn này có cách hành xử rất đẹp, nhẹ nhàng như đẩy xe hàng.
"tôi thick bạn rồi đó". Đúng là quân tử ko chấp kẻ tiểu nhân.

Vì nó cũng ko đáng bao nhiêu tiền bạn a . Mình chỉ thấy buôn bán mà như vậy là ko đoàng hoàng và thật thà

Lên cao cho mọi người biết và để ý ko bi lừa nha

bác thanh lí lại cho e con mi mái đấy vậy....e thích mua thnah lí lắm

Đúng là nhiều ng thích bán rẻ danh dự vì mấy đồng tiền thật, thật tình nhiều a e chơi chim lớn tuổi r mà vẫn tiểu nhân ghê sợ,
chúc chủ thớt vui vẻ với em chim kỉ niệm, e mới mua e mi mà về sáng hôm sau e nó chơi inh xóm luôn cũng hãnh diện phết :D, mi bác là mái hay trống ạ, nếu là trống mà k ra giọng thi bán lại e nuôi 2 con chơi, còn mái bác cho giá fixx bắt về cho ông a dưới quê

Nói ra ko phải để " Ma két tinh " em vs anh Tuấn Hòe Nhai chẳng quen biết j` cả. nhưng mua Mi của anh Tuấn thì cực kỳ ok. giá đẹp. chim hay. mua 1 con Mi về hót hay lắm. Không tin thì qua nhà em chơi. nghe nó hót. hehe. Nếu anh muốn mua Mi thì cứ hỏi anh Tuấn. Mi vs Chào Mào rất ok anh ạ.

quá buồn cho 1 thế hệ thanh niên biến chất......

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,486
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên