Hà nội nhờ diễn đàn và ae mấy hôm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Hà nội nhờ diễn đàn và ae mấy hôm

đúng là thời buổi công nghệ nó khác.hóa ra ông thạch là a còn ông lân là e. vậy mà gọi ông lân lại bảo là chỉ biết sơ sơ. văn tàu

He he anh có làm sai cái quái gì đâu mà sợ bị nhốt tù làm khổ sai mà phải đút lót trưởng trại giam kiêm công nhân đóng gạch tại gia chứ :))

đóng gạch tại gia . ai chẳng làm đc =))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Trước dính 1 lần với bác này gt rồi. Bạn có bị bác ấy giới thiệu cho 1 người tên Huy hay đi đánh chim ko. Trước mình dính 6 con toàn chim vớ vẩn có cả mái ;-" vậy mà các bác ấy nói cứ toàn đi rừng hàng tuần mới về =))

chưa thấy hồi âm gì cả các bác ak. khổ cái là e bảo ông anh là chỗ uy tín lấy mấy con toàn vớ vẩn.văn thì chim đánh rừng và uy tín. cái uy tín của ông vứt sọt rác. tôi chưa liên lạc được với ông nếu ông định xin thì bảo t cho ngay nhưng định lừa là ko chấp nhận đc. cay cú lắm

Hic,sao vậy,cố lên lên luôn cho ai biết chỉ chủ thớt nào

ko thấy lão vào cm nhỉ. lên cho ae biết

Lên trên cho ae biết mà đề phòng.

chào bác tranhoainam_dvl . em đã liên lạc với số trên nhưng số đang tạm khóa . đồng thời xin chia buồn với bác vậy . quy định vẫn là quy định . em đã cố liên lạc nhưng ko đc bác ạ . vậy em xin xử lý theo quy định của diễn đàn mình . và em xin đóng topic lại bác nhé . em chào bác

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,486
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên