Hà nôi: Mình nhờ mod 2 ngày nhé ( all mọi người khi mua chim của bạn này cẩn thận nha)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Hà nôi: Mình nhờ mod 2 ngày nhé ( all mọi người khi mua chim của bạn này cẩn thận nha)

May quá, hôm trước mình cũng định đến nhà bạn ấy mua con cu gáy, nói là chim đã gáy rồi, nhưng may sao hôm sau phải đi công tác. Thấy mình vẫn còn may nếu không lại vác về nhà một em nữ thì khổ!

Ðề: Hà nôi: Mình nhờ mod 2 ngày nhé ( all mọi người khi mua chim của bạn này cẩn thận nha)

Các bạn có niền đam mê bấy lâu và giờ bắt đầu đam me thì hãy để ý, đừng để những kẻ lừa đảo làm cho minh hết đam mê các bạn nhé

mà kể gia bác cũng mua vội vàng quá cơ.mua chim là cứ phải từ từ thì mới chắc.nhưng dù sao cũng chia buồn cùng bác

Mỗi lần vấp ngã là một lần khôn.từ lần sau bác nhớ cẩn thận hơn

chia buồn cùng bác........................................................????????????????

xã hội có nhữg con chó chỉ vì vài đồng bạc mà để mất danh dự uy tín =))
thôi bạn ơi giữ là kỷ niệm k thì phóg sinh bạn à làm côg đức =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,486
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên