Nhà chật có mấy em chim mong ae chỉ giáo mời ông bạn già manhhahp vào thẩm giúp

Ðề: Nhà chật có mấy em chim mong ae chỉ giáo mời ông bạn già manhhahp vào thẩm giúp

co tui ne jll jalj jskfs ssfj jsfs lsfsf fsfj sfsklfjs lffjfs

Ðề: Nhà chật có mấy em chim mong ae chỉ giáo mời ông bạn già manhhahp vào thẩm giúp

của bác toàn chim hay nhỉ con số 1 hay quá bác ơi

ok ông lúc nào lên alo nhé buổi sáng tôi rảnh mà đón ông sang nhà chơi

ALO SỐ 1900100 CÓ À? MỜI BẰNG CẢ TẤM LÒNG THẾ NÀY MỚI ĐÚNG KIỂU BẠN GIÀ ĐÂY. :-w:-w:-w:-w:-w

0904505101 he he tôi wen mất sorry ông bạn già nhé mai lên aloxo

em co con mao can ban co bac nao mua thj ljen he 0993122407

mình có tiền cũng ko bao giờ ở chung cư,mất tự do,chi phí lớn,dễ nhảy mà ko có dù khi động đất,'
quan trọng nữa là ko dc nuôi gà và chim nhiều

mình có tiền cũng ko bao giờ ở chung cư,mất tự do,chi phí lớn,dễ nhảy mà ko có dù khi động đất,'
quan trọng nữa là ko dc nuôi gà và chim nhiều

auh có tiền thì xuống mặt đất lâu rồi chẳng phải ở chung cư cho nó mệt cụ à , cứ như cụ đó có tiền ai lại ở chung cư b-(

Chuẩn ko cần chỉnh thế hôm nay tụ tập đến mấy h đấy hà ơi

Đến 14h thằng cu e co ghi lại không biết bao giờ post lên đây

Tuân sau đi Văn Giang gác cu nhé! Trưa có gà ĐÔng cảo đây! Cụ Hà liêu mà xin visa nhé!

Hôm nay a e giao lưu đến 3h thì Cụ ĐẢNG cho quá giang ra bến Lương Yên về nhà.
Buổi gặp mặt hôm nay rất vui chỉ tiếc là phần sau anh không ở lại được. Sau lúc anh về anh em cùng nhau đi ăn trưa và có chụp hình buổi giao lưu, chắc mai Cụ Tuấn sẽ úp ảnh lên diễn đàn.
Cụ chuẩn bị sắp xếp công việc, rồi liên lạc với Cụ Đảng nhe buổi hôm nay thống nhất cuối tuần tới sẽ đi gác ở Hưng Yên- Quê nhà Cụ Tuấn. Nếu e xin được VIDA chắc sẽ lên chung vui cùng các Cụ

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên