sáng mùng 3 Tết lộc lá được chú chào mào

hungnguyen

Thành Viên
Điểm
16
Trưa nay lên tầng thượng cho mấy con chim ăn thấy có chú chào mào đang bám lồng sơn ca mổ cám ở cóng cám ngoài lồng thế là đi đóng hết các cửa lùa bắt. Một lúc sau thì cũng bắt được nhưng bị tụt mất mấy cái lông. Chào mào bắc, mào đinh cao, treo lên khá đứng lồng (cầm lồng vẫn nhảy). Chắc của ai làm sổng.

Ðề: sáng mùng 3 Tết lộc lá được chú chào mào

chúc mừng bác ;))

Đầu năm ko nên bẫy chim . Thả em nó đi bác àh

Đầu năm ko nên bẫy chim . Thả em nó đi bác àh

mình không bẫy mà nó tự đến với mình. Thả ra chắc gì đã tốt vì đã quen ăn cám rồi, mình ko bắt chắc cũng rơi vào tay người khác hoặc ko kiếm được thức ăn.

Đấy là góp ý cho bác thôi . Còn bác muốn làm gì với em nó là việc của bác thôi :D Đừng có sợ em nó ko kiếm đc thức ăn . Bản năng tự nhiên mà .

Bác ở khu nào thế?Mình ở chùa Cót,hôm 27 cũng sổng mất 1 e mộc Phú Thọ như bác tả,con chim được 1ng bạn ở trên đo tuyển giúp,rất tố chất,sổng tiếc quá

Bác ở khu nào thế?Mình ở chùa Cót,hôm 27 cũng sổng mất 1 e mộc Phú Thọ như bác tả,con chim được 1ng bạn ở trên đo tuyển giúp,rất tố chất,sổng tiếc quá
Trưa 27 Tết mình cũng bẫy được em chào mào khi nó ham ăn mồi, đít nhạt màu chắc đã có mùa, nhà mình trong SG...

Mình ở khu Cầu Diễn, Từ Liêm, HN

BÁN CHIM CHÀO MÀO MƠ ( có 6 lông trắng ở đầu )
tết về mình cũng bẫy dc 1 con chim chào mào mơ"""nhưng đến mùng 10 mình phải đi làm xa lên k thể chăn sóc cho nó dc. mình bán với giá 2,5 trieu mình k biết posst hình ảnh và video lên như thế nào bạn nào quan tâm có thể vào facebook của mình xem nha tên FB của mình là : Kiều Đức Nội hoặc dt 0986611366 mình ở vĩnh phúc gấn ngay sơn tây mình có thể mang chim xuống HN cũng dc tiện đường đi làm thôi

mình cũng vừa bắt được 1 em chào mào. Đang có dự định mua 1 em chào mào. May sao lại bắt được. Vui wá

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên