Thắc mắc cái giá chim Sài Gòn!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Thắc mắc cái giá chim Sài Gòn!

=))=))=))=))=))Bó tay thật, đọc xong cười cả tiếng.
<------ Bổ sung bài viết ------->
Bạn xem có vẹt đầu hồng, đầu xám non thì update thông tin cho mọi người với nha, thanks bạn nhiều.

em mới nhận 1 cuộc thoại đánh ghen các bác ạ!
có 1 anh trai nhờ mua vẹt bằng tin nhắn,1 tiếng sau chị vợ ảnh gọi, với giọng đầy bức xúc, vặn vẹo tra hỏi mình đủ thứ, sao em gọi cho chồng chị, xyz này kia, mình thì ban đầu thì buồn cười, sau đâm bực mình, mình giải thích hẳn hoi anh í nhờ em mua con vẹt, tụi em quen nhau trên diễn đàn chim cá cảnh, rứa mà chị í ko tin, tra hỏi dồn dập, mình xém tí nổi điên, đưa điện thoại cho người yêu định chọc chị í khùng thêm, nhưng may sao si nghĩ lại thấy tội tội, thương thương nên lại thôi, bảo người yêu em nghe coi chị nói cái giề vại....
cuối cùng mở lại cái tin nhắn hồi nãy anh kia gửi, chung quy chỉ tại anh trai nhờ mua vẹt mà ảnh nhắn không dấu thế này này:" bạn xem co nguc hong non kiem cho minh 1 em nha". mình thì ko lưu tin nhắn đi, chỉ nhớ hình như cũng nhắn lai loáng thoáng: " nguc hong hinh nhu co, co gi em lien lac lai sau".
Mèn đéc ơi, cô vợ nào mà nghe chồng đi nhờ kiếm "em ngực hồng" mà không nổi máu đâu chại...may sao mình bình tĩnh, xém đốt nhà người ta....hazzzz........
Vãi, ngực hồng rồi mà còn non nữa. Chắc chị vợ tưởng anh này có sở thích đồi trụy quái dị =))

Cho mình ké con Chòe Lửa non nhé.Nếu ko có chòe Lửa thì lấy mình con Ngực Hồng.
sdt: 0933.186.089 Quý
Có gì alo nhé!
Thanks bạn trước.

Hên không nói vẹt mỏ đỏ, chứ không là tiều rồi. keke.

bác giúp mình 1 ổ chòe đất nha.cho mình cái giá luôn nha 01672586461

bác này về we chưa??? sao mất tăm ùi

Cập nhật mới nhất ngày 7/3/2013:
9hAM: nhóc em alo bảo có 1 tiệm có két non( ngực hồng): có tới 20 con lận mà em quên hỏi giá( ặc)
Mình kiu nó ra rẻ thì mua ngay, ko thì đặt gạch tạm 10 em.
11hAM:em em nó lết ra lại tiệm chim: trong có 2 tiếng, người ta đã bán hết sạch, oạch! Chờ đợi cơ hội tiếp theo vậy!
Thời gian sửa tốt nghiệp của em đã đến, em không về quê được nữa, nhưng em em nó mua rồi chuyển lên cũng đc, chúng ta cùng cầu nguyện!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

có đầu xám ko a.............cho e giá lun nha hihihi:):):):):):):)

căng quá!!!chúc mọi người suông sẻ và như ý nghen!topic này xom quá!đừng để mọi người hụt hẩng nhé!Chòe non mùa này mà có thì phải nói là quá hay!!!

đi 2 lần rùi vẫn chưa biết giá hả chủ thớt ???

Chắc mình closed topic này lại quá !!

Anh đợi xem chủ topic có nhờ mua được không, không thì close lại vì không có vấn đề gì ở đây cả.

Anh đợi xem chủ topic có nhờ mua được không, không thì close lại vì không có vấn đề gì ở đây cả.
Uh, chờ chủ topic xác nhận thông tin là mình có thể giúp được hay ko, ko được mà để đây ae vào nhờ và nhiều khi phát sinh chuyện ko hay !!

Đang có chương tình từ thiện, e tham gia nhé !!

Uh, chờ chủ topic xác nhận thông tin là mình có thể giúp được hay ko, ko được mà để đây ae vào nhờ và nhiều khi phát sinh chuyện ko hay !!

Đang có chương tình từ thiện, e tham gia nhé !!

Có anh, em viết kế hoạch thực hiện chương trình đi.

em thấy có gì đó không ổn ah!a URI thực hiện đúng trách nhiệm và quyền hạn đi nhé!Chứ để ae chờ đợi kiểu này...chẹp chep...!

Mình closed topic này nhé !!!! Cám ơn các bạn quan tâm !!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên