Thuần chim bổi bằng cách ốp mái có nên không???

chaomao526

Thành Viên
Điểm
16
Địa chỉ
Thị trấn Sóc Sơn, Hà Nội
Báo cáo các bác như topic e đã đưa thì e vừa bẫy được e bổi e thấy nó có tương lai, e định thuần e nó bằng cách cho e nó ốp với một e mái thuần thì có hiệu quả không ah>??? và cách ốp mái như thế nào không biết bác nào đã thử qua phương pháp này chưa ah, nếu bác nào có kinh nghiệm chia sẻ cho e với ah. e sẵn sàng nhấn thank cho các bác rồi ah

Ðề: Thuần chim bổi bằng cách ốp mái có nên không???

e chưa bao h ốp mái cho cm, chờ các pro vào giúp thôi

cũng không biết răng cả nhưng mà nghe nói không nên thì phải, nhưng em cũng đang nuôi một em mi bổi đưa em mái lại thì thấy hắn hót cả ngày cũng không biết có tốt không nữa

chim gì củng vậy biết đấu biết đá thì phải biết chơi gái , có chim mái thì tụi nó càng sung chứ sao , chúng nó sẽ đấu đá vời nhau phân tài cao thấp để cua gái vì vậy chim mái rất có ích hihihi , con nào thấy chim mái mà không sung thì chắc là nó có vấn đề về giới tính rồi đấy.

Tiện đây các bác cho e hỏi là thế cho chào mào non với chào mào già nhốt chung thì chào mào già có thuần nhanh được ko

Híc em chưa bao giờ ốp mái cho chào mào cả. Nên cũng không biết thế nào. Em nghĩ chắc là được. Chỉ sợ nó oánh nhau thôi.

Báo cáo các bác như topic e đã đưa thì e vừa bẫy được e bổi e thấy nó có tương lai, e định thuần e nó bằng cách cho e nó ốp với một e mái thuần thì có hiệu quả không ah>??? và cách ốp mái như thế nào không biết bác nào đã thử qua phương pháp này chưa ah, nếu bác nào có kinh nghiệm chia sẻ cho e với ah. e sẵn sàng nhấn thank cho các bác rồi ah

Chim bổi bạn bẩy về nhốt chung với chim mái thuần,ép cách này hiệu quả lắm,khi bổi hơi đứng lồng rồi tách ra. Bổi mình bẩy về toàn ép kiểu này hết.

em cũng đang quan tâm vấn đề này mong các cao thủ chỉ giáo

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên