Vẹt ngực hồng non dạng người mới mua HCM

Ðề: Vẹt ngực hồng non dạng người mới mua HCM

500K/em ngực hồng chát nhỉ tưởng sài gòn rẻ hơn hóa ra đắ gần gấp đôi :)) ,chim đẹp chúc mừng chủ chim

Hix hix, giờ hiếm có vẹt nuôi từ bé nên giá vậy đó bạn.

Sáng nay mình đưa bé vẹt ra ngoài cầu đứng, nó đứng ngoan không đi đâu cả, đang gặm nhấm mấy đồ ăn mình để sãn.

haha , có gì mà thanks a , tại a thấy anh em nói là giá sao mắc quá , nên a giải thích 1 tí cho anh em hiểu thôi , như bạn lebachu có rao bán mấy bé vẹt của bạn ấy nuôi từ non lên , hình như em rẽ nhất cũng 600 , còn cục cưng của lebachu hình như pro lắm nên giá cũng sẽ pro lắm :D

nói thì không ảnh hưỡng gì , dạy nó vẫn nói thôi a , tại a thắc mắc sao chim của a k chịu ra ngoài chơi với a nên e mới giải thích cho e hiểu vậy mà , a biết rồi thì a muốn nuôi sao thì đó là quyết định của a , và e cũng ũng hộ a mà , e chỉ phản đối xích chân em nó lại thôi :)
thank phát nhe chắc anh cung ráng nhín tí thời gian ra chơi với nó và là lồng lại

đầu hồng của a nuôi lúc nào và h nó dc bao nhiu tháng rồi a ! e đang cần một chú tại thick đầu hồng lắm mà hok bik chỗ nào bán đầu hồng nuôi hết chỉ toàn là bổi ! có ai bán đầu hồng nuôi khoảng 2 > 3 tháng hok thi goi minh số này nhé 0907485730

đầu hồng của a nuôi lúc nào và h nó dc bao nhiu tháng rồi a ! e đang cần một chú tại thick đầu hồng lắm mà hok bik chỗ nào bán đầu hồng nuôi hết chỉ toàn là bổi ! có ai bán đầu hồng nuôi khoảng 2 > 3 tháng hok thi goi minh số này nhé 0907485730

Đầu hồng baby không có ở mình đâu em, em của anh được cỡ 3-4 tháng tuổi, đang làm quen từ từ.

Phong được 1 pé đã thiệt :D, chúc mừng nhé làm thèm thèm Ngực Hồng :U

Phong được 1 pé đã thiệt :D, chúc mừng nhé làm thèm thèm Ngực Hồng :U

Em thấy ngực hồng trống trưởng thành màu sắc đẹp hơn xích nữa, khi baby thì nhìn nó xấu.

Giờ mới có người cùng ý với mình ! :-*

Làm mấy cái hình lấy khí thế. hehe.

Bác Phong cho em cái num-bờ để liên lạc, em muốn xem chú đầu hồng bác định bán. Em nó dạn người không hay thấy người là nhảy loạn xạ vậy bác ?

Ngực Hồng đâu có xấu đâu hì hì
Mỗi con 1 vẻ đẹp riêng.

Mừng quá các bác à, em vẹt mới mua đã nói theo được từ " có khách", mình dạy nó mới được 2 hôm thôi, không biết chủ cũ có dạy không mà chiều nay khi mình nói là em nó nói theo được rồi, mới đầu mình không tin lắm, sau bảo chị mình ra nghe lại thì đúng là nói được rồi. Tuy em nó nói vẫn còn bé và ngắn nhưng nghe cũng rõ. Mừng quá. hihi. Để khi nào em nó nói mình quay video lại để các bác xem. Em cock xám cũng đã huýt sáo theo giai điệu của mình khi nói 2 từ có khách nhưng không rõ lắm.

Chúc mừng e nha, bé này có tuơng lai đó , khi nào bán nhớ kêu nói anh em trên dđ biết mà hốt nha :))

Nuôi mới được 2 ngày mà bán gì anh. hehe.

ai mà biết em , e là chơi vậy chứ chán hồi nào k hay , đây đâu phải là con đầu tiên của e , bé xích nhà e dễ thương quá chừng , lại đã học nói mà e chán là e bán thôi , :-??

ai mà biết em , e là chơi vậy chứ chán hồi nào k hay , đây đâu phải là con đầu tiên của e , bé xích nhà e dễ thương quá chừng , lại đã học nói mà e chán là e bán thôi , :-??

Bé xích đợt đó là em về quê ăn tết không biết gửi ai cả, với lại đang lu bu tìm việc nên không còn tâm trí nào mà chăm vẹt nữa.

a nhuong lai 1 con voi gia la 130k ha a.day la so dien thoai cua em 0977670040 co j a alo cho e nha e ko bit dia chi cua anh.e cung dang can 1 con

a nhuong lai 1 con voi gia la 130k ha a.day la so dien thoai cua em 0977670040 co j a alo cho e nha e ko bit dia chi cua anh.e cung dang can 1 con

Mình nhượng một em đầu hồng chứ không phải ngực hồng nha bạn.

pó tay ông này mặc cả còn hơn phụ nữ :)), 4 lần đi đi lại lại chắc mình là chủ tiệm fải cất vẹt đi mất @@

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên