Vẹt ngực hồng non dạng người mới mua HCM

Ðề: Vẹt ngực hồng non dạng người mới mua HCM

pó tay ông này mặc cả còn hơn phụ nữ :)), 4 lần đi đi lại lại chắc mình là chủ tiệm fải cất vẹt đi mất @@

Hihi, minh học kinh tế mà, làm gì cũng bị bệnh nghề nghiệp chút xíu. Biết ngoài thuận kiều đâu phải chỗ nói chắc giá đâu, dại gì mà trả sát giá ngay từ đầu. hehe.:D

Hehehe, chúc mừng Phong nha.
Vớ được của hời quá nhá

Hehehe, chúc mừng Phong nha.
Vớ được của hời quá nhá

Hehe. Em xích của a nói chưa, em thấy xích biết nói chậm hơn ngực hồng, nhưng khi đã nói thì noi rõ, to và nhiều từ hơn ngực hồng. Anh chờ đợi thành quả nha. hihi.

Hôm qua mới nói chuyện với anh uri, anh bảo 2 em ngực hồng lớn đầu có màu xanh dương (trống), em nhỏ màu xám bạc ( mái). Em của em màu xám bạc nên xác suất trống cũng thấp. hihi.

Hehe. Em xích của a nói chưa, em thấy xích biết nói chậm hơn ngực hồng, nhưng khi đã nói thì noi rõ, to và nhiều từ hơn ngực hồng. Anh chờ đợi thành quả nha. hihi.

Hôm qua mới nói chuyện với anh uri, anh bảo 2 em ngực hồng lớn đầu có màu xanh dương (trống), em nhỏ màu xám bạc ( mái). Em của em màu xám bạc nên xác suất trống cũng thấp. hihi.

Xích của anh nó ọ ẹ hoài àh, anh dạy nói nó thì nó chịu lắng nghe lắm. Đưa tai ra nghe nhìn mắc cười ghê.
hihi, tính kết thông gia với Uri àh

Xích của anh nó ọ ẹ hoài àh, anh dạy nói nó thì nó chịu lắng nghe lắm. Đưa tai ra nghe nhìn mắc cười ghê.
hihi, tính kết thông gia với Uri àh

Nhà e nói e bị khùng , ngồi nói chuyện với con kéc =)) hoài ...... Hên xui à biết đâu đầu xanh là mái .... " Ko phân biệt trai gái chỉ biết gái ngồi đái trai đứng đái " ..... ;;)

Nhà e nói e bị khùng , ngồi nói chuyện với con kéc =)) hoài ...... Hên xui à biết đâu đầu xanh là mái .... " Ko phân biệt trai gái chỉ biết gái ngồi đái trai đứng đái " ..... ;;)

nhà e cũng vậy nè:)), e ngồi nc w e nó mà aj cũng ngồi mỉm mỉm, giống như thông cảm vs người ko bình thường zdậyx-(

nhà e cũng vậy nè:)), e ngồi nc w e nó mà aj cũng ngồi mỉm mỉm, giống như thông cảm vs người ko bình thường zdậyx-(

Mà ae thấy ngồi nói chuyện với nó vui nhỉ , đứng đưa tai ra nghe lâu lâu gật gù biểu lộ thái độ : " E hiểu Bác nói gì mà tại e ko biết trả lời thôi " ...... =))=))=))

Hix hix, cuối tuần chị và em gái mình qua chơi, lúc đó đang ngủ thấy mình cứ nói " có khách có khách" nên tưởng có khách tới chơi cuối tuần thiệt,2 chị em la lên sao có khách tới chơi sớm vậy, chạy qua nhìn mình mới biết mình đang tập nói cho vẹt. Cả ngày đi vào đi nha cứ lảm nhảm có khách hoài. hihi.

khà khà me toooooooooooooo
Anh thì hay gọi tên nó, mấy người hàng xóm hỏi: Xì Chum là ai :))

bạn cong phong mua nhiều vet quá ha.mình mới bị mất 1 em ngực hồng đang tập nồibunn6 huhu

Đầu nó tròn tròn giống con lớn đem cho , nhìn hiền hậu ghê , mắt mơ huyền mờ ..... đẹp trai sát gái ! Nói chung trym to đẹp . Sungoku ra làm 1 con đia kìa chem đẹp quá trùi .

Hehe, kiếm có thấy đâu kêu anh dẫn đi kiếm mà ko đi gì hết bùn thấy pà lội. :))

Sáng nay được nghỉ ở nhà, em ngực tuôn một tràng:" có khách, khách, có có có khách khách" suốt buổi sáng. vui ghê. Chuẩn bị dạy từ mới cho em nó thôi.

Sáng nay được nghỉ ở nhà, em ngực tuôn một tràng:" có khách, khách, có có có khách khách" suốt buổi sáng. vui ghê. Chuẩn bị dạy từ mới cho em nó thôi.

Hả anh congphong sướng vậy ta, bé ngực hồng nhà anh mấy tháng roài mà biết nói vậy anh Phong? :D

- Bé nhà bác nuôi dc mấy tháng rồi hả bác.

nhà e k hiểu , nhưng a thì hiểu cho em , đó là tình chồng vợ , tình phụ tử của em mà =))

@vuhoang, uri: 2 pé cứ tiếp tục phấn đấu, đừng nghĩ ngợi lung tung.
Anh và Phát sẽ hiểu cho 2 đứa ;)

ghiền quá nha heheheh

Em đang dạy em nó nói: I LOVE U nè. hehe.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên