Chú Chim Crested Goshawk Con

Ðề: Chú Chim Crested Goshawk Con

Hôm nay bác Despression_hawk đua chim sang offline cho 2 em nó làm wen.

Em bên phải là em chim của mình, còn em bên trái là của Despression_hawk:

trời ơi, chim e nhỏ hơn chim bác, a công làm 1 topic mới đi, tổng hợp hết lại, chứ để vậy ko ai vô coi, hix

nói thật em chả thích nuôi các loại chim này cho lắm hót chả được làm cảnh bình thương ối chim đẹp hơn như nước ngoài chúng nó nuôi huấn luyện săn mồi còn việt nam mấy người huấn luyện được đâu

nói thật em chả thích nuôi các loại chim này cho lắm hót chả được làm cảnh bình thương ối chim đẹp hơn như nước ngoài chúng nó nuôi huấn luyện săn mồi còn việt nam mấy người huấn luyện được đâu

ko bít gì tì bấm nút nhé chú.

to Chuanmen1o2: đây là toppic chim săn mồi. bác không thích thì phắn giùm.

Đa tạ.

sao ko ai vào góp ý thế nhỉ...................

ko biết thì đi chổ khác chơi chứ vo đây làm xàm gì vậy:-@:-@

trời ơi, chim e nhỏ hơn chim bác, a công làm 1 topic mới đi, tổng hợp hết lại, chứ để vậy ko ai vô coi, hix
Đúng rồi,tại a công lớn rồi nên chim ảnh phải to hơn chim của bạn chứ he he:),1 năm nữa có bác nào đăng kí làm sui gia với chim của mình ko:D

Hôm nay bác Despression_hawk đua chim sang offline cho 2 em nó làm wen.

Em bên phải là em chim của mình, còn em bên trái là của Despression_hawk:

chim đẹp quá....đến bao giờ chim mình mới có thằng bạn thân tri kỷ đây......nhìn mặt 2 con có vẻ vui nhể

dạo này mình bận quá. khi nào rảnh và đợi thêm tí nữa cho con trim mái nó đẹp đẹp thêm chút nũa cho con trim của Bình nhìn vãi đái luôn :))

chắc là ra con Sikra :)))

Ngày hôm nay cục cưng vừa tròn 1 thàng tuổi (từ ngày nuôi).

Hình em nó đây các bác. Ước chừng 6 tuần tuổi từ ngày mới nở, nhưng em nó đã giết chóc rất dã man. Em nó đã diết được bồ câu và sóc đất luôn rồi. Diết xong, cho em nó chén luôn :)).

Ngày hôm nay cục cưng vừa tròn 1 thàng tuổi (từ ngày nuôi).

Hình em nó đây các bác. Ước chừng 6 tuần tuổi từ ngày mới nở, nhưng em nó đã giết chóc rất dã man. Em nó đã diết được bồ câu và sóc đất luôn rồi. Diết xong, cho em nó chén luôn :)).

hay zậy anh .... đi săn dc rùi ah $-) thích thật

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,486
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên